Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm siêu phẩm miền Bắc mới cập bến BLC ktv 899

TuanTran

Nhà Tài Trợ
Hôm nay đi giải đen qua thiên đường Trung Sơn BLC được tư vấn ngay một bé mới vào từ ngoài Bắc, thủ tục xong xuôi oder một cốc rượu nhâm nhi ngồi chờ khoảng 10p thì em gõ cửa vào, ấn tượng ban đầu khá nuột, làn da trắng tinh mơ như người mẫu
1m68!
Face 9/10 : xinh, đúng chuẩn người mẫu
V1 9,5/10 : hệ bưởi, rất sướng tay
V2 9/10 : nuột từng nốt muỗi đốt
V3 10/10 : to, căng, mịn, vỗ bành bạch
V4 9/10 : tỉa tót gọn gàng, hồng hào, nước nôi thì húp không hết
Do mới vào nên em khá ngại ngùng, mình chủ động ôm eo, tặng em một nụ hôn, cháo lưỡi nhiệt tình, em cũng mạnh bạo hưởng ứng, rồi dắt nhau lên bồn sục tắm rửa sạch sẽ kì cọ thằng cu, thấy ngóc dậy em không ngần ngại tóm lấy bj ngay tại chỗ , cảm giác rất phê, chủ động nhào lên đòi móc cua cho sướng cùng, đến bộ môn liếm cột đá cà rất chuyên nghiệp, mình móc càng nhanh em bú càng bạo hơn, phút cuối em làm phát lút cán CIA shot 1 luôn, vừa mới ra em đã đòi làm cái nữa :))))mình phải xin nghỉ giải lao , em đưa vào phòng xông khô 20p cho khoẻ khoắn rồi ra giường massa, đấm bóp rất kĩ càng cẩn thận không công nghiệp nhé các bác, đến đâu thì đến thằng cu lại đòi, em cũng hiểu í đổ dầu nóng lên người rồi dùng chiêu bánh mì kẹp pate siêu phê, đánh lưỡi đầu khấc tê hết người, bất ngờ em quay người làm tư thế 69 để cho mình vét, húp tí sặc nước các bác ạ, rồi đến chiêu cạ bướm siêu phê con tê tê, cảm giác mới lạ, rồi cuối hiệp em dùng tuyệt kĩ cạ mông, mình cũng out shot 2 ngay trên người em, một buổi trải nghiệm đáng nhớ
Nay mình book vé 1tr500 + tip khá ổn áp với 2 shot
Các bác nên book em 899 này, một cảm giác mới lạ nên trải nghiệm nha

Đính kèm

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
nhìn chuẩn gái việt. k biết có yêu cầu e í mặc áo dài đc k nhi :)), kết quả áo dài quá