Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trãi nghiệm pool hầm BLC cùg e 619

Caubeloatchoat

Thành viên mới
Nay tui dẫn bạn tui ghé BLC,tui di thử pool Hầm chơi thử.. tới cục chì!!!! Với 619

Tui được bạn phục vụ dẫn xuống hầm!!!Vừa mở cửa ra là 1 bể bơi cỡ đại cùng dòng thác nước chảy rì rào,rồi bạn phục vụ dẫn vô phòng karaoke,phải nói là nó đỉnh từ âm thanh tới ánh sáng,nhạc đánh tới đâu đèn nó chớp theo nhạc cùng làn khói mờ rất ảo!!!rồi phục vụ đem bia và trái cây lên mời 2 ae tui,ngồi uống tầm 10p thì bạn đưa vô 4-5 cô nàng thơ!!!!!(à đi pool là được chọn trực tiếp k qua hình nha mấy ông,lợi thế chỗ đó),thế là tui book trúng em 619!!!e ngồi kế tui đút trái cây cho tui bằng miệng,rồi làm vài lon e dẫn tui đi thay đồ,xuống hồ bơi tam chung voi a e tui va nô đùa cùng nhau tí để làm quen,bơi 1 lúc e kêu tui ngồi lên thành bể,e bắt đầu xuất chiêu,e lấy cái lữoi dâm tặc của e bắt đầu quét thằng bé nhỏ của tui và trái dứng,thế là thằng nhỏ nó phải lớn nhanh!!!e liền lấy cặp núi của em kẹp vô,ta nói nó sướng,rồi tới lúc cao trào e mời tui qua làm Phao,e lấy dầu nóng đổ lên ngừoi tui,e massa thái rất tốt,rồi e đổi kiểu 69 với tui,đập vào mắt tui là 1 cô bé với mái tóc gọn gàng!!!tui bắt đầu khám phá,đúng là 1 công trình quá chi là đẹp!!!!!e ở dứoi ngậm toàn bộ thằng em tui,làm nó nghẹt thở chỉ mún bắn ra ngoài,thế là tui bắn hết vô miệng em!!!e k 1 chút bực bội mà còn tỏ ra rất vui nữa,thế là e dẫn tui đi tắm lại cho sạch,rồi dẫn vô phòng thư giản nằm tâm sự mà tay e cứ nâng niu làm cậu bé vàng lại ngóc đầu dậy,thế là thư giản thêm 1 lần,xong rồi e còn mass khoẻ cho tui,nói chung mấy ông nên trải nghiệm thử mô hình pool!!!!!ôm 1 em của mình mà còn đc ngắm em của thằng bạn miễn phí...quá hời!!!!!!

Đính kèm

Hòa Thân

Thành viên mới
Pool hầm đi nguyên nhóm, có karaoke và chơi tập thể bao zui....