Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm ổn áp với em số 31

Mr.còi

Thành viên mới
Massage Hoàng Long 8 ở khu Trung Sơn thời gian qua được khá nhiều anh em chú ý và ủng hộ vì ở đây nhiều em xinh mà thái độ vô cùng tốt luôn. Mình cũng có qua thử thì thấy đây cũng là một địa điểm đáng để lưu vào danh sách ưu tiên khi có nhu cầu.

Đầu tiên mà nói, CSVC ở đây rất đẹp luôn, công nhận bác chủ đầu tư ghê thật. Lễ tân và phòng chờ nhìn sang và hiện đại lắm luôn. Phòng ốc thì hoành tráng dễ sợ luôn, đủ mọi trang thiết bị giải trí, quá dữ!

NV: số 31. Em này mình thấy khá là dễ thương. Chắc cỡ 8,5đ. Body thì chuẩn không cần chỉnh, 3 vòng đều ngon. Nói chuyện vui vẻ, hài hước.

Massage xong, tắm rửa kĩ càng thôi khỏi cần tả cho mất thì giờ. Em nó massage khá kỹ. Đang massage thì lấy tay mình đặt lên ngực, bảo anh xem làm cho anh em toát hết mồ hôi này. Ừ, em thế thì anh cũng phụ họa thôi, phối hợp massage với em nó các kiểu, em bóp chỗ này mình bóp chỗ khác. Mồm em nó thì cứ kêu em hiếp anh bây giờ.

Rồi thì chuyện gì đến cũng phải đến, em nó hỏi mình em thư giãn cho anh nhé. Ô thế tay anh từ nãy làm gì hả em. Mình bảo em nó có gì hay thì thi triển hết ra đi, thì em nó làm từ A cho tới gần Z luôn. Mình thì thấy em này cũng được.

Kết: Chỗ này mình thấy khá ổn, CSVC và NV đều quá ổn áp luôn.

Đính kèm