Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trãi nghiệm massage Nhạc Dương Lầu và ktv 01

Helloban11

Thành viên mới
Hôm nay tâm trạng tui ko dc tốt nên cần xã street một chứ..thế là thằng bạn tui nó rủ.tui đi massage ..ban đầu tui cũng ngại nhưng sau khi nghe nó thuyết phục thì tui kuq theo nó lần này coi sao...do là mới lần đầu đi nên tui còn hơi bở ngỡ.nhưng khi tui khá bất ngờ khi mới vừa bước vào thì đả có đón tiếp và tư vấn nồng nhiệt từ các anh quản lý r.. sau khi tư vấn xoq thì tui lên phòng..và cơ sở massage nhạc dương lầu đưa tui từ bất ngờ này đến bất ngờ khác từ cách phục vụ tư vấn nhiệt tình đên phòng ốc.. nói thiệt là cách trang trí nội thất trong phòng rất là đẹp.. sau khi có bạn locker hướng dẫn tôi thay đồ r xoq hơi.. thì xông hơi khoảng 5p thì tui thấy có 1 bé bước vào.. chao ôi ko nói nên lời ..vì bé ấy rất dễ thương.bạn nói chuyện nhẹ nhàng..cẩn thận lao người cho tôi rồi còn ân cần quân tâm tôi qua câu nói ..ah đợi khoảng 5p sau cho người khô r e tắm cho a.. để tắm liền bệnh ă.. lúc đó tim tui như tan chải .và nghe bé giới thiệu về bản thân thì tui được biết bé là số 01 .quá trình bé phục vụ rất là bài bản từ trường thái 69.rồi đến tay nghề đấm bóp.nói chung là rất tuyệt vời..và vé tui chọn để trãi nghiệm là vé 900k ..qua thời gian 80 p cùng vs bé.. thì bao mệt nhọc áp lực của tui kuq tan biến .. rất cảm ơn và chắc chắn tui sẽ đến ủng hộ Nhạc Dương Lầu vào nhìu lần nửa