Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải Nghiệm M1 - Thú Vị Ngày Trái Gió Với Pé 99

Nobita Ngáo

Thành viên mới
Nắng mưa thế này các mày có thấy khó chiu ko? Riêng tao là tao thấy khó chịu cái thời tiết này lắm.
Tranh thủ tạnh mưa lúc trưa đi massage cái cho người nó khoẻ đỡ cảm giác mỏi . Nghe đâu cái quán massage M1 này mới đổi chủ làm lại trang thiết bị qua hóng xem nó như thế nào? Tầm tao đến lúc đó chắc sớm nên ít người gặp ngay bé Nam 18 tuội- quản lý ở đây.Sau khoảng thời gian 15p ngồi trà đá và ngắm ktv trên ip thì tao cũng kết đc 1 em ở đó. E đó mang số 99 sinh năm 1997 khá trẻ. Chốt hạ và được locker dẫn lên phòng. Do đây là cơ sở mới đc làm lại lên phòng ốc ko có gì để nói lắm mỗi tội mình ghét cay đắng cái màu ánh sáng xanh của nó..Với mình cảm giác như kiểu đang đi massage 2lits ven đường ý màu mè khó chịu vãi.. Ngồi khoảng 5p thì bé nó vào. Bé nhẹ nhàng chào mình và nở nụ cười duyên dáng,tiến đến, để em thay đồ cho anh vào xông hơi cho mau khỏe, để ra còn tâm sự với em nữa chứ. Nghe đến thế là tao muốn chiến luôn rồi, lọt tọt vào xông hơi được gần 10 phút thì em mò ra, thấy bé đang xả nước ở bồn mình vong tay ôm e nó đằng sau và gạ vô tắm chung .
Em tắm cho mình và mình lại tắm lại cho em. Cứ thế hai người kĩ cọ, chà sát cho nhau rất chi là tình tứ. công nhận cái cảm giác tắm tiên chung ôm ấp nó phê phê vô cùng các bác ạ:DDhs tự dưng thấy hết mệt cmnr. em nó vuốt trụ rồi bj mà mình nứng muốn đè bé ra mà pạch pạch trong bồn luôn... tắm táp ôm ấm khoảng gần 20 phút thì mình ra massage.Lúc sau như thế nào chắc chúng mày hiểu hết tao ko nói nữa.
Đánh giá riêng của tao về e ktv99 ở M1
chiều cao: cỡ 1m63
skin: trắng
V1: to nhưng fake có cảm giác mới độ loa
v2: eo thon
v3: tạm ổn
v4:nươc nôi đầy đủ
sv: nhẹ nhàng ok mặt có vẻ ngây hóa ra là dâm nữ. nước nôi ấm ap tràn trề.
Thành Công Quyết Thắng kakaka.