Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm lần đầu gặp bé 99

Chu Bá Thông

Thành viên mới
Dạo gần đây công việc bận rộn quá nên cần lắm một chổ để thư giãn.

Mình có được nhiều anh em bạn bè giới thiệu về Massge Nhạc Dương Lầu, đọc review sơ sơ thấy tương tác và feedback của mọi người khá tốt nên triển khai luôn.

• Lần đầu tiên đến nên cũng không biết gì nên nhờ anh Quản Lý sắp xếp cho, sau một hồi được anh Quản Lý tư vấn về các dịch vụ bên cơ sở thì mình được anh giới thiệu và sắp xếp cho bé 99. Bước vào phòng trong tâm trạng hơi lo lắng vì là lần đầu mình đến đây, trong lúc mình còn đang ngồi tưởng tượng ra thân hình và gương mặt của bé thì đã nghe tiếng gỏ cửa. Sau khi cánh cửa được mở ra trước mặt mình là một cô bé nhỏ nhắn và rất đáng yêu, em rất lễ phép chào hỏi mình bonus thêm quả giọng nhẹ nhàng ngọt ngào nửa là lúc đó mình biết mình đã tìm đúng nơi mình cần rồi. Em bước đến ngồi với mình, chao ôi cái gương mặt đáng yêu cộng với thân hình nhỏ nhắn cute như thế sao mà chịu nổi. Ngồi tâm sự nói chuyện một hồi thì em mời mình qua phòng kế để tắm, sau một hồi quần nhau trong bồn tắm thì cả 2 cũng hơi mệt, mình với em nằm ôm nhau nghỉ ngơi một lúc, ôm em vào lòng vuốt ve nhẹ nhàng cảm nhận cơ thể của cả hai cạ sát vào nhau cảm giác cứ như là người yêu vậy. Về Service thì em không có gì để chê nhẹ nhàng, âu yếm, tình cảm như người yêu vậy. Rồi củng đến lúc phải chào tạm biệt em, em đưa tôi ra khỏi phòng mà trong lòng tôi cứ lưu luyến không muốn về nhưng thời gian của tôi không cho phép nên đành hẹn em hôm khác. Anh em có đến trải nghiệm thì nhẹ nhàng với bé thôi nhé, đánh giá về service và thái độ phục vụ thì em không có gì để chê cả. Chắc chắn sẽ còn ủng hộ em lâu dài, cảm ơn anh Quản Lý dễ thương đã giới thiệu bé cho mình giúp mình có dc khoảng thời gian thư giãn sung sướng như vậy, sẽ giời thiệu bạn bè và ủng hộ cơ sở Nhạc Dương Lầu lâu dài 🥰🥰🥰