Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm Jumy Spa tại Bình tân

conganthon

Thành viên mới
Nay cn buồn không biết làm gì thì lướt fb thấy quảng cáo Jumy Spa (địa chỉ ae cứ gõ Jumy spa và google map là ra liền) thấy hình có 3e xinh xinh.
Thế là mạnh dạn nhắn tin và đặt lịch, mình book bé 04 lúc 14h nhưng không biết bịp hay không mà bên đó báo b full lịch đến 17h30 chiều. thế là đành book lịch lúc 18h
Tới giờ, xách đít trên con wave vi vu chạy tới cơ sở, thì cơ sở nằm ngay siêu thị Aeon. Vào thì được anh bảo vệ dẫn xe, mở cửa vào thì nhìn cơ sở hoàng tráng và đẹp quá, được bé lễ tân mang trái cay và trà nóng ra mời, hỏi anh đặt lịch ai chưa, mình nói là anh đặt bé 04 rồi nè, Mình cũng thanh toán tiền vé trước. mình xử dụng gói 320k còn 280k, khuyến mãi đến hết ngày 11/08 may vẫn còn kịp.
Ngồi 1 hồi thì được em số 4 dẫn lên phòng, vừa nhìn em mà lòng anh xuyến xao, mình hơi vừa người, cao tầm gần 1m6, xinh gái lắm anh em hihi.
Vào phòng thì cơ sở vật chất mới lắm luôn,có xông tinh dầu thơm lắm. Phòng tắm thì có xíu à, không có bồn cầu nhé. Mình cũng cởi quần áo rồi đi tắm, bé đưa cái quần giấy và khăn. Tắm xong mặc quần rồi lên giường thưởng thức thôi nào.
Bé massage vai xíu rồi đổ dầu vào xoa xoa, bé làm khỏe lưng rồi đến tay mình thoải mái lắm. Đang làm thì tranh thủ cái tay......
Quá trình thì thì mình ko kể nhé :)) . ae có thể tự đến cảm nhận nha ko bảo mình pr, là cs mới nên ae cứ thử sở thích mỗi ng, ng này hợp, người kia ko
Đoạn cuối là mình dậy tắm rửa rồi thay đồ đi về. vé 280k tip 500k (tùy tâm nha, thấy bảo ko yc nhưng nếu e làm hài lòng thì cứ chi bằng vé hoặc hơn._
Cám ơn em. hẹn gặp em lại 1 ngày không xa hihi.