Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm hài lòng về Jspa Võ Thị Sáu

singae

Thành viên mới
Chào anh em trong diễn đàn. Mấy hôm trước có trải nghiệm rất ưng ý về Jspa và em 46, nay viết đôi lời nhận xét về cơ sở nói chung và em 46 nói riêng cho anh em tham khảo. Chắc nhiều anh em cũng cần chỗ để tiếp khách thì em nghĩ nơi này tương đối phù hợp.
Về CSVC thì em dùng từ đẳng cấp anh em ạ. Ở Hà Nội mà chỗ này số 2 thì chắc ko có chỗ nào số 1, phòng ốc rất mới đẹp, bồn tắm to sạch sẽ, phòng xông hơi ướt và khô nhanh và sạch. 10đ về CSVC
Về dịch vụ thì e cũng rất hài lòng, e nhắn tin tele trả lời rất nhanh, chương trình khuyến mại áp dụng chuẩn, ngoài ra khách vào đc tặng 1 đĩa hoa quả và 2 ly rượu vang trông rất sang chảnh. Về dịch vụ thì e đánh giá 9đ
Về khoản quan trọng nhất là em út thì em chọn em 46, trông dáng cao và cũng khá trẻ. Em này người bắc mặt tương đối xinh, 3 vòng khá chuẩn.
V1 : vừa tay, hàng thật
V2 : Hơi eo chút thôi nhưng so với nhiều em chỗ khác thì hơn hẳn
V3 : to
V4 : Sạch sẽ
Em này kiểu hơi rụt rè chút nhưng ngoan, ko giục giã, khá chiều khách. Khoản đám bóp khỏe thì tạm. Em 46 em chấm 8đ
Tổng thể thì mình hài lòng về JSpa và em 46 . Anh em thích bộ môn Masage hoặc cần chỗ để mời đối tác thì e nghĩ chỗ này phù hợp.