Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm "giật điện" tại Kingspa Tôn Thất Tùng

Nangmuaha2222

Thành viên mới
Lò mò ở web mình thấy kingspa TTT đang có gói combo 2 shot chỉ 1.250k (1 shot thì 1025k) nên ib zalo để xin hình nhân viên để lên lịch đi trải nghiệm luôn.
Bạn Phương Linh có gửi cho loạt hình nhân viên và cũng có vài e hợp nhãn nhưng kinh nghiệm từ những trc của e là hỏi thẳng nhân viên tư vấn xem e nào đúng gu.
Chốt lại thế là 3h chiều hôm nay phóng tức tốc qua luôn. Đến nơi thì gặp bạn xếp xe nhiệt tình che chắn BKS cẩn thận và 1 em lễ tân xinh xinh.
Nch là toàn bộ nhân viên tiếp đón nhiệt tình, niềm nở. Trao đổi chi tiết về gu của mình và ping 3p sau em ktv mã 01 (sn 98) xuất hiện, đánh giá sơ bộ:
Face: 8đ có nét xinh, da mịn trẻ con
V1: 9đ hơi mềm và ngực to nha
V2: 7đ eo ót nhưng hơi thô
V3: 8đ ổn
Em ktv mã 01 này có điểm cộng cực lớn là tâm sự thoải mái, ko giục giã và rên la phê lắm.
à trc đó mình phải đổi phòng vì phòng VIP 4.1 bị hở điện :( Sau màn nuru thì e có bj, hj cho mình. Hj good nhưng bj hơi yếu, và cả hôm nay mình khỏe phải tầm cỡ 20p toàn bộ skill của em đc thi triển thì mình mới ra và out trong sung sướng.

*CSVC: phòng ốc ổn, có xông hơi 10p. Ưng nhất cái bể sục nhưng mà mình cao 1m8 nên bể bé quá
Tổng hết có 1.050k vì 1 shot. Giá khá rẻ
Nghỉ ngơi xong xuôi lại xuống cặp e lễ tân xinh gái ,xuống còn mời anh ngồi chơi uống nước rồi hỏi có ưng không, nv thế nào. Nói chung bộ phận lễ tân phục vụ ở đây rất nhiệt tình.
Tổng kết lại thì mình thấy giá cả hợp lý, ae nào đi 2shot thì rẻ hơn so nhiều với mặt bằng chung và có cả CIA.
Lần tới e hi vọng sẽ dc trải nghiệm thêm e nào hợp gu hơn nữa . Chúc ae có những cuộc vui hết nấc !!!

Đính kèm

Nangmuaha2222

Thành viên mới
Xin phép gửi thêm ảnh do lúc post bị lỗi ko lên hình!

Đính kèm

hangdep

Quản lý Cơ sở
kingspa hân hạnh đc phục vụ quý khách
hiện tại bên e mới tuyển đc 1 dàn nv mới non tơ kính mời ae qua trải nghiệm