Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm full services với em 166 Neko cơ sở 1 29 đê la thành

Kẻ Du Mục

Thành viên mới
Dạo này thấy Neko nổi lềnh phềnh trên facebok, xuất hiện cả trên VSBG lẫn VOZ, nên tiện đường công tác HN em có chạy qua cơ sở 1 của Neko, nên viết lại ít cái review tàu nhanh cho anh em

Địa điểm khá khó tìm , ở tầng 4 tòa nhà OCD , muốn lên phải bảo nhân viên quẹt thẻ cho, khá bất tiện

Quán xá hôm nay em lên khá vắng mặc dù là giờ cao điểm, nhân viên cơ sở thân thiện , không thấy vòi vĩnh gì để setup kĩ thuật viên, cứ vào phòng đợi nhân viên nó dắt vào chọn, khá chim ưng.

Anh em lúc đầu tính chọn phòng Super King, chơi nhạc DJ xập xình cho nó gắn kết tình đồng chí đồng đội , nhưng nghĩ đến đoạn massage chung thì hơi bất tiện , nên mỗi anh em chọn phòng riêng , tiền ai nấy trả , em thì phải phòng King , chả mấy khi lên kinh thành chơi. Trong mấy em lôi vào phòng thì chỉ ưng em ms 166 vì form người cao (cao khoảng hơn 1m7 ), dáng cũng ok , có mấy em mặt xinh cơ mà người nhỏ quá, cao có 1m5 với 1m6 nên thôi em bỏ qua.

Em nó khá lạnh lùng ít nói, nhưng chủ động trong lúc tiếp khách, vào bồn phát là rửa cu trước, xong bú cu cho em ở bồn luôn , bú xong đè ra liếm đầu ti ngay tại bồn sướng mê hồn. Phòng ốc khá sạch sẽ nên yên tâm là ít bệnh tật , cũng vợ con rồi , nên không dám đi mấy cơ sở vớ vẩn, có vấn đề gì thì lại nhục :))

Em khoe đã từng đi hành nghề đấm bóp khoẻ nên bài bản hơn các bạn, uh thì cũng tạm, nhưng các bác đừng trông mong quá, ko thì sang Tài Thu cho xong. Màn tiệc chính bắt đầu với tinh dầu, nước xì xoạp và trườn bò sấp ngửa. Cái này các anh em nghiền massage quá quen rồi và mình cũng ko tả vì mỗi người một kiểu làm, nhưng nói chung là trườn bò mình khá hài lòng... rất nhiệt tình và khẩu dâm cũng rất máu (lúc đầu thì ít nói lạnh lùng). Sau các màn trườn bò, BJ , HJ rồi mút bi thì em cũng phải out ra trong mãn nguyện, bắn tinh ngập mồm em nó, 2 ngày không xả có khác, em nó bảo là lần đầu tiếp khách mà ngậm nhiều sữa ông thọ tn :))

Tổng thiệt hại 1 tr 7 cả típ lẫn vé , hy vọng sắp xếp đc ngày cuối ra thử cơ sở 2 bên này.