Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm dịch vụ và đánh giá những bé đã đi.

ducminh79

Thành viên mới
Biết đến cái bộ môn Nuru cách đây cũng tầm 3năm, mình cũng trải nghiệm 1 số cơ sở MS ở HN. Biết đến Kỳ Anh thì cũng đã khá lâu rồi nhưng mãi đến tháng 7/2022 sau 1 cuộc nhậu say chổng đít lên thì được anh em tống lên xe và khi mở mắt ra đã ở cửa Kỳ Anh. Và cũng từ hôm đó sau khi dc trải nghiệm lần đầu tiên ở KA thì nghiện mẹ nó cái địa chỉ 103/360 Xã Đàn. So với mặt bằng chung thì giá cả tại KA có cao hơn so với một số cơ sở khác nhưng các cụ nói cấm có sai " Tiền nào của nấy" tiền mình bỏ ra nhận dc sự mãn nguyện và thoải mái sau mỗi lần kéo quần lên đi về. CSVC thì sạch sẽ, sang chảnh phải nói là đẹp và đẳng cấp. Thái độ phục vụ thì nhiệt tình chu đáo từ bạn lễ tân cho đến các bé phục vụ. Mình thì chỉ đi đánh du kích nên chỉ sử dụng các phòng đơn, từ Vip, dimond, vô cực, X room đều đã trải nghiệm. Chỉ có gói vô cực là xin có chút ý kiến nhỏ với KA là nếu có thể thì nên để gói vô cực nằm ở trong gói diamond, anh em đi muốn thêm 1 shot nữa thì tính thêm vào tip vì bản chất gói vô cực không có gì khác với diamond phòng ốc và sự phục vụ đều như diamond.
Còn sau đây là một số đánh giá về các bé sau 1 thời gian lăn lộn trong chốn bồng lai tiên cảnh Kỳ Anh😍😍😍
Về DV MS chân: hầu hết các bé đều nhẹ nhàng, tình cảm. Vào đây đ/c nào mệt mỏi cần người làm cho giãn gân giãn cốt thì nên gọi cu em Lâm đặc biệt là đau lưng bảo nó bóp lưng thì phê đừng hỏi 🤩🤩🤩
Một số bé mình đã đi và nhạn xét khách quan của riêng mình như sau:
Bé số 82: bé đầu tiên mình gặp khi dc anh em đưa vào KA🤣🤣. Bé này có 1 sự đặc biệt là cùng quê mình may là không cùng huyện, xã. Bé này thì xinh xắn v1 đẹp đàn hồi bóp phê lòi và có đặc điểm ngộ vãi là đầu ty dài ngồi vê vê văn vặn hay phết, v2 phẳng lỳ, v3 ưng nhất căng đét tròn xoe nhứ cái lồng bàn, v4 đủ dùng thôi có tý cavat. Chưa kịp gặp lại bé này thì bé đã nghỉ mất giờ không biết trôi dạt về phương trời nào.
Bé 21: Chiến thần của KA thì chắc không phải nói nhiều. Yêu chiều tình cảm nhẹ nhàng và có chút nhí nhảnh đáng yêu. Dáng loli mà cái v3 cong tớn, v1,2,4 non tơ ngọt ngào. Xứng đáng để các đồng dâm thử nha. Bé quê 1tỉnh miền núi phía Bắc
Bé số 10: đây là bé duy nhất khi mình đến KA, thái độ lồi lõm bố láo. Không cho sờ, không cho mó máy gì. Mẹ sư nó chứ ra đây chơi mà k cho làm gì thì ông mày ngồi tự xử cho xong. Mình cũng thuộc loại dễ tính không đuổi ra ngoài và cũng không phản ánh lại với quản lý. Lần sau đến KA thì thấy nghỉ rồi không biết là KA cho nghỉ hay tự nghỉ. Bé này người miền Tây các v1,2,3,4 thì méo có đánh giá vì có được sờ mó méo gì đâu😥😥😥😥
Bé số 88: bé này chắc phải phong là thần dâm hiệp nữ của KA. Giờ ngồi nghĩ lại mà thấy vẫn còn hãi. Từ lúc vào phòng cho đến lúc xong việc thì gần như mình đứng hình mọi việc đều do bé làm tổng đạo diễn. Ông nào có gu bạo dâm thì đi bé này hợp tuyệt cmn vời luôn. Bé này không phải gu của mình nên xin phép không đánh giá nhé. Ông nào muốn biết thì tự đi mà tìm hiểu. Bé này quê ở 1 tỉnh miền núi phía Bắc nhé
Bé số 38: chiến thần KA. Riêng bé 38 này thì xin không đưa ra lời đánh giá nào vì đối với em mình coi em như một người bạn mỗi khi mình đến KA. Khuyên anh em nếu đến KA thì nên để em ý phục vụ 1 lần đảm bảo sẽ không để một ai thất vọng. Người con gái đến từ vùng đất Cao Nguyên nhé.
Xin được khép lại bài viết. Kỳ Anh là một địa chỉ xứng đáng để cho các đồng dâm chưa đi và đang lưỡng lự nên đến thử một lần. Chúc KA càng ngày càng thịnh vượng và càng ngày càng đào móc ra nhiều bé mới để ae dồng dâm dc thưởng thức 💝💝💝💝💝

Đính kèm

ducminh79

Thành viên mới
Đã nhận thanks add, lại phải lên đường rồi:love::love::love::love::love::love::love:

Trần Đức Huy

Thành viên mới
Kỳ anh có bé nào miền tây ngon không bác @ducmin79 , thấy bác tả ở trên chủ yếu miền bắc