Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm đáng nhớ với em Mun 00 tại kỳ anh

béo mâp mũn mĩn

Thành viên mới
Cũng đã từng gặp em Mun 3-4 lần bên quán King Spa 197 NNV lúc trước
Nay vô tình thấy em xuất hiện bên Kỳ Anh liền nhanh tay book em,lúc trước em là 01 bây giờ em là 00
Vào quán đc mấy ku lễ tân tiếp đón nồng nhiệt như những lần trước đã vào vào mọi lần toàn đi diamond thôi
nhưng biết em Mun dâm thôi rồi nên quyết định lên đời dùng hẳn gói Vô Cực để xem mình bắn vào mồm em đc nhiêu phát

Bỏ qua công đoạn massage chân đi thăng lên phòng ngồi đợi em luôn
Vào phòng cũng như mọi khi nằm và đợi nv mò xuống thôi
Tầm 10p thì em xuống vẫn gương mặt đó má bánh bao buồn cái em ko nhận ra mình
Em đến cời quần áo cho mình tiện tay thò vào áo yến bóp cặp vú vẫn như xưa mềm dã man đầu ty hồng dã man
Xong xuôi 2 anh em vào bồn tắm ngâm mình bắt đầu chương trình mẹ tắm cho con
2 anh em bú mút lẫn nhau trong bồn rồi em đầy mình nằm sát vào thành bồn cầm đôi chan lên mút từng ngón chân 1 cảm giác phê không tả được
Đến lúc này thì nứng lắm rồi thế là liền đứng lên cho em BJ ngay trong bồn liếm chym mút bi đều đc em làm tỷ mị từng tý đc 5-10p gì đó không chịu được nữa thế là bao nhiêu nòng nọc để giành bắn hết vào miệng em
Chắc do lâu ko xả nên bắn nhiều quá vào miệng em làm em ẹo mấy lần còn kêu sao anh nhiều thế

Đánh giá về bé 00 (Mun)
Face 9d (Mặt cute duyên má bánh bao)
Vòng 1: rất đẹp, to và mềm nhưng theo mình thấy là vẫn tự nhiên vì có độ sệ 1 chút, có cảm giác rất chân thật
Vòng 2: rất đẹp, quá hợp dáng em
Vòng 3: Cong, săn chắc và mẩy ;) to so với dáng em, nói chung là mông rất đẹp, để mà doggy thì phê phải biết
Vòng 4: rất múp nhé , lông cạo sạch sẽ, bím đẹp trông rất mlem ^^
Serive 100d Đối xử nhu người yêu cháo lưỡi mỏi mồm thì thôi
Phần massage bóp đầu đấm lưng thì đánh giá chuẩn bài lực ổn quan rất chịu khó hỏi cảm giác kh để điều chỉnh lực
Đến phần nuru em massgae đến đâu bím cạ vào người đến đó làm cho chym sơn ca cứ dựng ngược lên
Miệng em luồn lách từng ngóc ngách trên người có bao nhiêu lỗ đều đc đầu lưỡi của em tới thăm hết
Đi massag cũng nhiêu nhưng phải nó em Mun có quả BJ thần thánh vãi bao nhiêu lần chớ vì em nó rồi
Tất nhiên wc vầ cia 100% là có rồi

Đánh gia chung ra tuy đa nghỉ 1 thời gian nhưng bản năng của 1 dâm nữ nuru vẫn còn như ngày nào
Kêt thúc 1 gói vô cực đánh giá nhất từ hồi biết đến ky anh đến h về đên nhà ngồi viêt lại chym cò lại dựng lên