Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm đáng nhớ massage Kỳ Anh

Trác Phàm

Thành viên mới
Hello các bác, sau đây là trải nghiệm của em đi massage tại Kỳ Anh các bác đọc và tham khảo nhé!
Em cũng là 1 đứa thỉng thoảng hay đi massage để thử giãn giảm strees. E có vào KA 1 lần rồi. Nhưng lần đó là đi cùng hội bạn dẫn vào, hôm đó mấy ae nhậu say hôm sau không nhớ gì. Thì đến ngày 3/11 vừa rồi, hôm trước có làm đêm, thiếu ngủ mệt phờ, giữa chiều bỏ làm alo book lịch KA luôn. Nói là lần thứ 2 đi nhưng k khác gì lần đầu. Đến nơi thì thấy cơ sở sạch sẽ trông okela phết ở trong ngõ 360 xã đàn nên chỗ để oto cũng thoải mái. Order ngay 1 combo cơ bản phòng super vip và đc nv dẫn lên phòng, nv có hỏi qua gu thích như thế nào thì tả 1 chút rồi nằm chờ(các bạn yêu cầu xem ảnh rồi chọn cũng đc). Phòng super vip cũng khá to, có loa đài, 2 phòng xông hơi, 1 phòng tắm, 1 bồn. Nằm đợi 1 lúc thì có bé ktv số 61 vào trông bé khá nhỏ nhắn, xinh xắn có ngực luôn. Rồi em đi xông hơi, xong ra tắm chung, lúc tắm có nch là đi phòng diamond room đẹp hơn với service sẽ tốt hơn thế là e nâng lên luôn. Tắm xong thì đến phần massage và thư giãn. Service thì tuyệt đỉnh luôn các bạn ạ, e k tiện tả sâu nói chung là đỉnh chóp. Bé KTV nhẹ nhàng tình cảm như người yêu luôn. E đi từ gần 4h mà đến hơn 5h mới về người tràn đầy năng lượng luôn. Thế là hẹn bé lần sau lên tiếp rồi đi về. Cả phòng cả tip là 2000k. Ae có thể săn khuyến mãi hoặc mua combo gì đó trong nhóm tele có. Nói chung là KA đáng đồng tiền bỏ ra, e giờ sẽ làm khách quen ở đây quá. Các bác có cơ hội nên đi trải nghiệm. Em dừng bút ở đây và book lịch chiều đi đây hehe.

Đính kèm