Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm Cơ sở 2 Neko - 75 Trần Thái Tông

MinhAnh79

Thành viên mới
Trải nghiêm Cơ sở 2 Neko - 75 Trần Thái Tông

Lời đầu thì cũng chúc mưng bác Neko Massage đã mở thêm cơ sở 2, cám ơn đã thiết kế chương trình khuyến mãi 50% của chủ tiệm để anh em có dịp đc trải nghiệm dịch vụ mà giá lại phải chăng. Hôm khai trương có book được em 60 khá ngọt nước , mới làm nên có review cho các bác

Sơ qua về cơ sở vật chất mới tại cơ sở 2:

• Cơ sở vật chất mới, đẹp không tì vết, phong cách trang trí kiểu Geisha Nhật Bản, từ đầu hành lang đến cuối hành lang toàn mùi tinh dầu xả :)) , không biết duy trì bao lâu đc cái này
  • Sảnh chờ đẹp, nhân viên phục vụ rất thân thiện, đến quán là chào đón niềm nở , rồi mời khăn lau mặt các kiểu. Có ghế massage cho các bác nào muốn giết thời gian. Ngoài ra có một phòng chờ VIP, dành cho các khách VIP ở trong phòng, em khách thường nên chưa đc trải nghiệm cái phòng đó.
  • Thu ngân xinh vcl :)) , có một em cao cao thấy bảo hot girl của nhóm VSBG , ngồi ghế massage ngắm em nó suốt
  • Đợi khá lâu , hôm khai trương đông khách em phải đợi nửa tiếng mới đc vào phòng, may mà em thu ngân xinh nên vừa lướt facebook vừa ngắm em nó nên ko bực lắm

Sơ qua về em 60 cho các bác, em này miền Bắc , hình như mới làm nuru massage, ngực to khủng và điểm nổi bật đó là ngực tự nhiên 100% , mặt nhìn ảnh thì già , mà ra ngoài thì nhìn non choẹt , mông bình thường, cao tầm 1m60. Về service thì em không đánh giá cao em này , chỉ đủ các bước thôi, chứ không được tình cảm lắm , trong bồn tắm thì phải chủ động mơn trớn cho khách , chứ tắm không thì không kích thích một tí nào (ví dụ liếm lap người, hôn môi các thứ).

Massage khỏe khá ok, massage trườn bò thì tuyệt vời, một khi ngực xịn mà làm nuru thì chuẩn của chuẩn , thịt trườn vào trườn nhớ nhau cả đời. Màn BJ với HJ không đánh giá cao kĩ thuật, BJ hơi qua loa , chủ yếu là HJ , cơ mà màn bú liếm hiếp dâm khách thì em đánh giá khá cao. Hôm đó hơi mệt , khó ra mà em bảo là để em tự quay tay cho ra nốt, nhưng em nó nhất quyết bảo là em phải làm cho anh ra thì thôi. Cuối cùng thì em cũng ra đc, em nó cũng mệt quá mà nằm nghỉ mẹ mất 5 phút, còn tâm sự với em là khách nào cũng như anh chắc em khóc mất :)) . Khố thân em nó nên ra quầy em típ thêm em nó 200k , nói chung đánh giá em này tạm được, các bác nào thích ngoại hình đẹp thì em này là một sự hoàn hảo, còn về service thì em đánh giá bình thường, có cái ngon có cái chưa được, tổng thể về service là em chưa ưng

Em đi phòng king , giảm giá 50% tiền vé, nên còn 475k , tip 950 , tổng là 1450k, ra về được thêm 1 phong bì có chứa mấy mã giảm giá (1 vé 100% tiền phòng, 1 vé mua 1 tặng 1, và mấy cá vé giảm 30 và 20). Kết thúc một chuyến đi review