Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm Bồng Lai Cát chuẩn chốn thần tiên - 838

JohnathanLee

Thành viên mới
Chào toàn thể anh em. Lâu rồi Lee mới lại lên bài vì thực sự có hứng lắm e mới viết được.
Tầm ngầm và chuyên đi solo đã lâu trong hệ thống. Ngày hôm qua sau nhiều cuộc hẹn e đã đến Bồng Lai Cát và quả thật xứng đáng ae nhé.

Cơ sở mới nên phòng ốc, trang thiết bị hạ tầng thì anh em khỏi phải lăng tăng. Có thể nói là The Best trong các quán mình đã đi qua.
Mình Book bé 838. Mà anh em khỏi lo, cơ sở mới nên dàn đào mới tuyển đều về BLC để debut. Toàn trẻ đẹp xin xắn..
Lên phòng thì mình được giới thiệu có rượu Bailey gì ấy, ko biết viết đúng ko ae đừng cười. E chơi thử một cặp, uống nó cứ ngọt ngọt như trà sữa ý, không quen lắm, đành phải làm lon Tiger lạnh cho mát người.

Được vài phút thôi thì bé đã vào phòng. 839 thực sự xinh, dáng người đẹp, V1 mềm, da mịn vs thơm.
Trò chuyện được một lúc thì bé lôi e đi tắm. Kỳ cọ sạch sẽ rồi hai đứa ôm nhau mơn trớn dưới bể một tý.
Sau đó lên ghế bé BJ e out shot 1 các bác à.
Massage khỏe được một lúc thì ae lại quấn lấy nhau Shot2.
Lần này ae ra hẳn sofa cho thay đổi không khí một tý.
Bé ngồi hẳn lên người e, cạ bím vào thằng nhỏ nước ra ngập ngụa.
E thì mân mê và mút từng đầu ti, mơn trớn làn da mịn màng của bé.
Do shot2 e cũng hơi trâu nên ae hì hục mồ hôi ra ướt đẫm....
Cuối cùng cũng kết thúc trong sung sướng.
Đánh giá BLC hiện là cơ sơ đáng trải nghiệm do cơ sở vật chất mới tinh, KTV tươi trẻ, nhiệt tình. Giá vé thì hiện cũng rất tốt nên Ae tranh thủ nhá.

Đính kèm

Sửa lần cuối: