Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trải nghiệm bé số 10 tại men spa số 9 thiên hiền mỹ đình 1 ,quá phê

Cá Mập kon

Thành viên mới
Hôm nay cuối tuần mấy ae ngồi nhậu với nhau,sau chầu bia phê phê mấy ae rủ nhau đi massage,lên CĐM xem thì thấy massage Men Spa số 9 Thiên Hiền đang có nhiều em hot nên mấy ae vào trải nghiệm xem dv và nv thế nào,phi vào cửa quán thì thấy lễ Tân và quản lý ra niềm nở chào đón,rót nước mời và tư vấn các gói dịch vụ rất là chu đáo và nhiệt tình thế là mấy ae chọn combo tắm chung,lễ Tân đưa lên phòng bật điều hoà và xả nước được 5p thì có một bé nhân viên người miền Tây bước vào nói chuyện rất nhẹ nhàng và dễ thương,hỏi bé sinh năm bao nhiêu bé nói 2k5 và mới vào quán được mấy hôm.2 ae ngồi trò truyện mấy phút thì bé bảo vào xông hơi tý ra tắm cùng em cho vui,nghe giọng vừa ngọt ngào lại dễ thương thế là phi vào xông được gần 10p phi ra thì thấy em đã cởi đồ chờ từ bao giờ nhìn đôi bồng đảo của bé vừa cứng và săn chắc của tuổi trẻ cảm giác vừa thích vừa sướng,ra bé cầm tay dắt vào bồn tắm bé kỳ cọ rất cẩn thận và chu đào sau khi kỳ cọ xong em nó thư giãn tại bồn luôn cảm giác cặp ngực em nó coi vào đầu gối phê thôi rồi,em nó thư giãn rất điêu luyện với đôi môi xinh xắn ngậm vào phê ko tả nỗi,tay T cứ sờ xoạng và bóp đôi bồng đảo săn chắc của em nó mà vừa sướng vừa phê thi thoảng lại sờ xuống dưới của em nó vừa mềm vừa ướt chỉ muốn áo vào miệng em nó luôn,cố gắng kiềm chế để lên giường nên bảo em nó dừng lại để tý lên giường,em nó tủm tỉm cười,ra khỏi bồn em nó lau khô người cho mình rồi lên giường massage.em nó massage tay nghề cũng rất cơ bản và khỏe tay,massage được một lúc thì chuyển sang trườn,em nó trườn cũng rất chuyên nghiệp và đặc biệt ngực em nó săn chắc nên đến đâu là phê đến đấy,sau khi trườn xong thì em nó thư giãn cho mình,nhìn cái miệng xinh xắn và điêu luyện,tay T thì ko giữ đc nữa vừa nắn bóp cặp ngực và tay đưa xuống dưới vuốt ve sờ em nó,bé rất nhạy cảm của tuổi trẻ mới đụng tý đã ướt nhẹp ra rồi,được một lúc phê ko chịu nỗi out luôn trong miệng em với đôi môi xinh xắn đấy,xong xuôi em nó mới ra súc miệng và ôm T nằm nghỉ 2 ae trò chuyện với nhau thì mới biết bé là số 10.nằm một lúc thì 2 ae ra bồn tắm xong xuôi em nó lau người và lấy quần áo mặc cho T.điểm cộng của em nó là rất chu đáo và ân cần,mặc quần áo rồi cài khuy áo cho mình như người yêu.xong xuôi em nó thỏ thẻ bảo thi thoảng qua thăm em nhé mà nghe sướng hết cả người với giọng nói ngọt ngào và đôi mắt dâm của em nó.Tổng kết một buổi chơi vui vẻ và đáng giá,sẽ còn quay lại gặp em nó thêm nhiều lần nữa🥰🥰🥰