Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

TJB Men Spa - Nguyễn Chí Thanh

XxThiênÂnxX

Thành viên mới
Lâu lâu rồi mới quay lại diễn đàn vì bận rộn chuyện gia đình và công việc quá. Giờ mới quay lại được với các bác đây, rất mong các bác thương tình chào đón thằng em quay lại :D

TJB Men Spa
Địa chỉ:
số 12 ngõ 107 Nguyễn Chí Thanh. Ngõ này thông từ Nguyễn Chí Thanh ra Láng, các bác đi từ hướng Láng đi vào vài trăm mét thì nó nằm ở bên tay phải, có biển Men Spa ở đầu ngõ khá dễ thấy.

Giá cả:
200k 250k 300k: massage bình thường như bao chỗ khác, có xông và tắm sục rồi massage
400k: massage 4 tay - 120'

Bo 200k HJ BJ. (BJ tùy em có thôi)

Các bác không nên đi gói 250 k hay 300k làm gì vì nó cũng thế thôi. Nếu đi chỉ đi gói 200k là ok rồi :D

CSVC:
CSVC của Xmen Spa này không có gì đặc biệt cả. Cũng như các cơ sở massage khác, bao gồm một giường một bồn tắm một vách kính xông. Ở đây không được đẹp như EVA mà chỉ đơn giản cơ bản thôi, có phần hơi cũ rồi nhưng cũng khá sạch sẽ. So với một số chỗ khác cùng tầm giá thì nó hơn Aqua và kém hơn Gentle do cũ hơn.

NV:
Diễm:
em này sinh năm 87, nhìn mặt có phần hơi dừ rồi nhưng không xấu. Dáng khá cao, khoảng 1m6. Điểm trừ là V1 hơi bị bé.

Hôm đấy hơi mệt mỏi nên đi lòng vòng xem có chỗ nào mới mới ngon ngon không thì thấy chỗ này ở ngay đường Nguyễn Chí Thanh, thấy lễ tân tầng 1 cũng ok nên phi vào. Lên phòng thấy cũng khá rộng rãi.
Gặp em Diễm này nói thật là mình khá hài lòng. Em này được cái nói chuyện rất vui vẻ thoải mái, hôm đấy đang bực bội mà nói chuyện với em nó mình thấy thoải mái hơn nhiều.
Được cái nữa là em nó rất nhiệt tình, chủ động cởi đồ hộ mình rồi đè mình ra massage ngọc trai kĩ càng xong xuôi đâu đấy mới cho xuống tắm. Tắm cho mình thì nhảy hẳn vào bể đùa đùa nghịch nghịch chứ không chỉ đứng ngoài như hầu hết các em khác :-bd.
Đấm lưng bóp vai chán chê thì em nó cũng chuyển qua giai đoạn chính, mà không hề vội vàng nhé;)), không phải kiểu đấm lưng xong vật ngửa ra đè ra làm luôn đâu;;). Em nó rất chi là từ tốn, từ từ vuốt vuốt xoa xoa khắp người mình, vừa làm vừa nói chuyện khiến mình cảm thấy hứng thú lên kha khá mới khều khều nhẹ dọc theo chân và đùi, kích thích một lúc lâu nữa mói chính thức hành sự :D
KHa vào quán này thì mình xác định tâm lý cũng chỉ là HJ thôi, mà riêng khoản HJ em nó làm như thế mình cũng đã thấy rất khá rồi, ai ngờ em nó cúi xuống BJ luôn mới chết chứ :-bd. Kĩ thuật thì không phải cao lắm nhưng mình cũng tạm hài lòng. Trong lúc BJ, tay em nó không để yên, tay mình cũng không yên nghịch nhau chán chê thì thôi, em nó rất chi là chịu nhiệt, mình có làm thế nào cũng không thấy kêu ca gì cả, còn nhấc chân vén quần cho mình dễ dàng nghịch ngợm chọc ngoáy các kiểu ;))

Kết thúc, em nó ngoan ngoãn mặc hộ mình đồ rồi đi tất hộ, vẫn chém gió tíu tít liên mồm. Mình từng đi em Trúc các bác khá ca ngợi ở Gentle Giải Phóng thì thấy em này không thua kém, có khi còn hơn nhưng phải cái hơi dừ hơn chút thôi :D
Ở đây nghe nói chuyện thì các em ít khách, nên không lấn cấn chuyện tiền bo, có khách là tốt rồi. Mình bo em nó 200k thấy vẫn vui vẻ cảm ơn, mình bo thêm 200 k nữa vì khá hài lòng.

Thư: em này sn 97, người dáng khá đẹp, Trắng trẻo cao ráo, được cái V1 và V3 đẹp. Đặc biệt là V1 đẹp nhé :D. Mặt mũi nhìn cũng tạm được, không phải gu của mình nên không dám nhận xét :D
Em này nghe kể mới đi làm được 2 tháng thôi nên còn khá nhát và khá ngượng. Khá ít nói chuyện, tuy nói khá vui nhưng có vẻ em ấy chưa quen nói chuyện với khách. Làm thì dĩ nhiên là chỉ HJ thôi và nghịch ngợm không được thoải mái cho lắm, em nó vừa ít tuổi đời vừa ít tuổi nghề mà, có thể thông cảm được :D . Nói chung là hợp với bác nào thích gái trẻ mà V1 đẹp ;;)

Kết:
Với giá vé 200k và bo 200k thì chỗ này là sự lựa chọn khá hợp lý cho anh em trong tầm giá. CSVC không đến nỗi phải chê và NV thì khá nhiệt tình. Đặc biệt là vì ít khách nên các em nó rất quý khách và chiều khách, không lấn cấn chuyện bo ít hay nhiều và không thái độ gì cả. Nói chung là mình khá có thiện cảm ở chỗ này. Các bác có thể đến thử xem sao :D

Cảm ơn các bác đã đọc và chúc các bác chơi vui :-bd