Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tít le : sít đơ cho em gái 989, nhận ra em đã thay đổi nhiều từ lần trước :)

Xer2000

Thành viên mới
Sau vụ trải nghiệm BLC không vui lần trước, nhân dịp tết đến xuân về và dịp cận tết bị cây nhà trồng đá đít :’) hơi tụt mood nên mình muốn đi massage thư giãn và quyết định book lại cơ sở BLC lần nữa để có một cái nhìn khách quan hơn về cơ sở xD

Đang ngồi ăn uống tầm 6h tối thì mình có nhắn tin qua bạn Tiểu Bảo để book, tình đen nên đâm ra nó xui theo hay sao số nào book cũng về quê,đèn đỏ,…

Quan điểm của mình là mỗi KTV chỉ đi 1 lần, vì là con người giàu tình cảm nên hơi sợ phát sinh cái tình cảm thoáng qua quần què gì đó :)) nên mỗi ktv đi 1 lần thôi. Dạo 1 hồi cũng không còn KTV nào hợp gu mình, nên đành book lại bạn Miu”989” gái Bắc giọng nghe mà n*ng🤭. “989” này mình đã đi qua 1 lần và đây là lần thứ 2 nhá.

CSVC: quán mới và đầu tư sửa chữa nên nhìn sạch sẽ và không có mùi lạ và xác nhận luôn là quán chuẩn bị kỹ lưỡng cũng như vệ sinh phòng ốc để phục vụ anh em nên phòng luôn sạch và mùi thuốc xông mới dễ chịu chứ ko phải mùi tả pí lù lẫn lộn giữa ẩm mốc mùi thuốc mới cũ nha anh em. Phòng xông hơi khá, đủ để làm anh em tan đi mệt mỏi.

Xông ra chưa ngồi nóng đít thì em ấy vào, ta đơ người một lúc vì em tướng cao m63-65 (đối với con gái vậy là cao r nha :))) ) da trắng dáng xinh, tả một xíu nhá

Face : xinh, sang xịn mịn, cái làn da chạy từ cổ xuống lưng (lưng láng o, không tì vết luôn) rồi xuống tới tận dưới hai bắp đùi nó mát rượi mà mịn màn, nhiêu đó là ta chết đứ đừ rồi.

Vòng 1: có độ qua loa, nhưng mềm và to. Chỉ muốn “bị” 2 quả loa úp vào mặt cho mình nghẹt thở🤤

Vòng 2: Eo hơi có tý lipit chắc do ngồi nhiều. cơ mà em cao m63-65 nên tổng thể hài hòa lắm.

Vòng 3: có lẽ là cái đáng chú ý nhất của Miu, gon à, so với tổng thể thì bự nha, cơ mà không quan tâm lắm.

Vòng 4: không như mong đợi, nhưng mà nước nôi lênh láng🙄 góp ý Miu nên cạo nhẵn để cô bé trông “mlem” nhiều hơn nhé 😙

Về phần service, không biết phải do mấy ông report trên diễn đàn nên Miu rút kinh nghiệm ra hay không, nhưng lần này thấy thay đổi service rõ rệt nha. Vô quá trình : ngồi uống tí nước cam Miu dắt mình qua bồn tắm, tắm sơ sơ cho sạch sẽ để còn vô việc. Nhưng do mình đi khuya sợ bị cảm lạnh nên Miu có tinh ý kêu mình qua giường đi để thư giãn không bệnh chết :) +1 điểm

Lên giường, đi lưỡi từ đầu đến chân(phần này là thấy thay đổi sẻvice rõ nhất nè) đi lưỡi tới đâu tê tái đến đó. Có chà nuru nữa mà hành văn như hành kinh nên bỏ qua nha, dài vcl rồi. Nay mệt người mà 15p phải ngã mũ trước ẻm rồi. Nghỉ mệt xíu, tắm sơ lại r lên giường em làm massage khoẻ. Cái massage khoẻ này mình cũng không quan tâm lắm, nên cứ nằm lì ra đó em làm gì mặc em🤣

Xong 2 đứa nằm lên giường lướt utube xem MV ca nhạc, tiết mục mới :)))) nhưng xem thì xem em vẫn canh thời gian để làm s2 cho mình(nên đây không được coi là câu giờ nha). Văn vở lởm quá, nên shot2 mình chịu được 15p cuối nên out, bất ngờ lần này là Miu chủ động CIA đến giọt cuối cùng mà không cần mình đưa ý kiến🙃 đúng là sức mạnh của những bài report, anh em reviewer mãi đỉnh 😬

Mình là seeder của 989 nha êhheh. Nói chung anh em cứ đến trải nghiệm sự đê mê em ấy mang lại nhé, nghe giọng bạn này xong giờ mình muốn yêu gái Bắc luôn mấy bác ợ

Tổng thiệt hại : 2300

+ 900 tick

+ 1400 tip

Hôm qua quên là mình đi vé phao, đm ngáo ngơ thế nhờ🤥

Đính kèm

Sửa lần cuối: