Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tình cờ gặp em 01 Nhạc Dương Lầu

Trương Vô Kỵ

Thành viên mới
Bài viết hqua, quên ko ấn đăng đã đi ngủ.. nên nay đăng lại!
Chào ae, NDL tuy mới mở nhưng chắc ae không lạ gì rồi, mình đọc thấy nhiều người khen csvc hoành tráng thì cũng đúng vậy rồi.

Tò mò về em 01 trên này nhưng nghĩ đến già chẳng có duyên gặp, ẻm cứ đi tour liên tục mà mình lại không quen đợi chờ. Nhưng hôm qua tình cờ may sao em rảnh nên mình pick ngay và luôn, em 01 thì xinh khỏi chê, v1 đẹp tự nhiên, tròn mẩy căng mọng, khuôn mặt đằm thắm rất duyên. Da trắng, body nuột, mặt xinh, chấm ngoại hình chắc cỡ 9 theo quan điểm chủ quan của mình.

Tắm chung phì phèo điếu thuốc ngắm em nó nhấp nhổm một lúc là thằng em biến hình luôn rồi, rồi em nó mút thằng em làm mình chịu không nổi sau 15p phải ra lần 1. Massage thư giãn như tiêu chuẩn, từ lúc bỏ bể lên phòng là ẻm không mặc gì luôn rồi. Đoạn chính không biết tả thế nào, ẻm ngoan, làm mình cứ muốn đè ẻm ra ngấu nghiến hơn là nằm hưởng, vì cái hưởng ấy tuy không tệ nhưng chưa đã. Ngực em 100 thích cực, không quá to nhưng êm tay, hít hà nắn bóp, xoa lê vuốt xuống hoài không chán, v4 ẩm ướt tự nhiên, tức là làm ẻm thích 1 hồi ẻm sẽ ướt, và làm được ẻm thích cũng cần chút tâm huyết của mình

Nói chung là hài lòng. Ae nào đi chơi gần đây chia sẻ thêm nhé.

Đính kèm