Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tìm chốn giải tỏa gặp em 88 Nhạc Dương Lầu

thangruoi1993

Thành viên mới
Hôm trước trong người khó chịu, muốn giải tỏa và tìm chỗ nằm 1 chút, định qua 1 quán quen, nhân viên đấm bóp tốt và thư giãn cũng tốt nhưng mà đóng cửa (cái này sẽ có RP sau). Tiện mới đọc được RP của mấy bác về quán Nhạc Dương Lầu Hào Nam nên thử vào xem sao. Thực ra quán này mình đã biết từ trước, vì có hôm ăn phở khu đó thấy mới khai trương. Đọc RP thì biết ngay là quán đó.

Vào trong quán thì CSVC khá đẹp, phòng đấm bóp thì thiết kế đẹp lắm.
Mình đi lần đầu, random được em 88.
Về cơ bản là mặt trông cũng dễ thương, có điều trang điểm hơi đậm.
V1 thì công nhận to thật
V3 thì to mặc váy bó rất đẹp, nếu được dogy thì sẽ rất tuyệt đó :D.

Thái đội khá cởi mở, dễ nói chuyện, hôm đó mình với em nói chuyện khá nhiều, từ lúc vào làm tới tận lúc xong việc.
Em này đấm bóp thì cũng đủ bài và khá là có lực. Thư giãn thì cũng không có gì để chê trách cả, lúc làm cho mình em ý ko chăm chăm cho ra mà thỉnh thoảng lại nghỉ, lại nghịch (có thể cách nói chuyện của mình khá dễ chịu nên em ý ko vội vã, chủ yếu để ngồi nói chuyện là chính). V1 cho sờ thoải mái, V2 chẳng để ý, V3 thì ngon và cho móc cua :). Em này có khá nhiều sở thích giống mình nên nói chuyện cũng khá hợp.

Chốt lại là cảm thấy ổn với em này, các em khác mình ko biết, nếu em ý học tập thêm 1 số kĩ năng mới nữa thì chắc chắn sẽ rất tuyệt!

Đính kèm

• 60.6 KB Lượt xem: 2,665