Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tiên nữ hạ phàm MS 83 ^^

hoang kim sa

Thành viên mới
Lâu rồi ko đi massage nghe quản lý dạo này có nhiều bé ngon nên ghé Hoàng Long chơi .
Hôm đó rảnh nên cũng lai rai vài ve xong mới qua, tới nơi thủ tục đã quá quen thuộc. Cũng vào xông hơi tí cho nóng máy rồi thì bé bước vào thì mình cũng bước ra

Cô bé tóc dài, vóc dáng cũng thuộc kiểu mình dây mi nhon, nhỏ nhắn. Gương mặt khá duyên khi em nó nở nụ cười thân thiện chào mình , còn đúng sai thì mời mấy bác check thử vậy…

Đánh giá chung về em nó, ms 83 :

Người miền tây
Face: không thuộc xinh kiểu hot girl nhưng thuộc kiểu xinh kiểu dâm , mặt cực kì duyên

Vòng 1: hàng cam thật, đầu ti nhỏ
Vòng 2: chắc nhỏ hơn eo Ngọc Trinh nữa :D
Vòng 3: đủ xài
Vòng 4: đẹp, gọn gàng, còn rất thơm và ngọt

Do mình yêu cầu em nó làm Thái luôn nên khoản khỏe cũng không đánh giá được, đoạn quần nhau trong bồn tắm xong rồi ra giường ôm ấp nhau, mân mê cùng nhau qua lại tí, thám hiểm khu vườn em nó luôn thì thấy cũng bắt đầu âm ấm, ướt ướt rồi hehe

Ms thái: kỹ thuật vừa phải tuy nhiên cũng làm khá kỹ, không qua loa

Kết thúc bằng màn thư giãn tuyệt vời của cô em xinh đẹp là màn BJ lút cán, kèm chiếc lưỡi điêu luyện, mình cũng thu hoạch được kha khá sữa ngọt từ khe suối của em nó :p . Đúng là một buổi tối tuyệt vời cùng em ..

Chống chỉ định bác nào không thích gái tơ, lol non hay mặn mà hoặc mặt xinh như tiên nữ nhé, em nó cũng là tiên….nhưng tiên hạ phàm rồi, chỉ tinh mắt mới thấy vẻ đẹp xinh xắn tiềm ẩn của em nó thôi =)))

Đính kèm