Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thư giản cùng thiên thần 111 Nhạc Dương Lầu Hào Nam

Nguyễn Bách

Thành viên mới
Gác tất cả công việc lại, hôm nay t muốn được thư giản hết mức có thể tại NDL Hào Nam cùng hội anh em cây khế, cơ sở này mới nên đang là trending. Vì tới hơi sớm chưa ai tới hết nên t ngồi tám với mấy bạn quản lý xíu chờ đủ team, trước khi team lên chiến thì làm tô mì bò trứng cho thêm phần sức lực (khá ngon, t đánh giá là rất tốt cho giai đoạn chuẩn bị sức lực).

Lên phòng ngồi đợi, nay không muốn xông hơi, đợi đc chừng hơn 5ph thì em vô, ẻm mặc cái áo yếm cột dây kết hợp với váy nhìn bao kích thích lun.

Vô chào hỏi bài bản rồi thì em hỏi t đi tắm không, t nói nghỉ mệt tí thế là ẻm liền xà lun vào mình t để ôm ấp hun hít hỏi thăm các kiểu.

Xong xuôi thì vô bồn tắm, tắm xong massage bài bản từ massage dầu nóng, khớp, da đầu, mặt, ... tới massage nuru, bj, wc không thiếu gì.

Cuối cùng còn dư thời gian nằm ôm em, sờ mó, massage sơ sơ cho ẻm, rồi ra về, chốt bằng ly trà gừng dưới sảnh.

Em là người đầu tiên t đi đáp ứng đầy đủ tất cả các sở thích của t là Tình cảm - Nhẹ nhàng - Service tốt nên lỡ mê em nó cmn lun rồi.
Chắc chắn sẽ ghé thăm em lần nữa

Đính kèm