Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

THÔNG BÁO VỀ NHỮNG THƯƠNG HIỆU TẠM NGƯNG HỖ TRỢ REVIEW UPDATE THƯỜNG XUYÊN 13/7/2023

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Vì số lượng review 1 thương hiệu dồn quá nhiều , anh em đọc cảm thấy cũng nhàm. Lên diễn đàn quyết định hạn chế hỗ trợ để phân bổ sang những cơ sở khác làm phong phú tất cả những góc nhìn về các thương hiệu massage khác của Hà Nội. Những thương thiệu tạm ngưng hỗ trợ từ ngày 13/01/2023 tạm thời như sau :

1 ) HỆ THỐNG MASSAGE EVA

2 ) MASSAGE ESALEN - ĐỘI CẤN

3 ) ÁNH SAO - LÊ VĂN THIÊM

4 ) WINDY - DUY TÂN

5) KINGSPA - TÔN THẤT TÙNG

6) KINGSPA - TÔ HIỆU

7) MASSAGE LIFE - GIẢI PHÓNG

Sửa lần cuối:

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
NHỮNG THƯƠNG HIỆU TRÊN TẠM THỜI NGỪNG HỖ TRỢ - ANH EM CẬP NHẬT THƯỜNG XUYÊN TẠI CHỦ ĐỀ NÀY NHÉ

minhhq

Thành viên mới
Anh em review trước đó vẫn được hỗ trợ chứ bác xxx :D

hangdep

Quản lý Cơ sở
Vì số lượng review 1 thương hiệu dồn quá nhiều , anh em đọc cảm thấy cũng nhàm. Lên diễn đàn quyết định hạn chế hỗ trợ để phân bổ sang những cơ sở khác làm phong phú tất cả những góc nhìn về các thương hiệu massage khác của Hà Nội. Những thương thiệu tạm ngưng hỗ trợ từ ngày 13/01/2023 tạm thời như sau :

1 ) HỆ THỐNG MASSAGE EVA

4 ) WINDY - DUY TÂN

kingspa 62 Tôn Thất Tùng rất mong đc BQT xem xét để đc tiếp tục hỗ trợ tạo sân chơi vui vẻ chao tất cả ae

Tuan Tu

Thành viên mới

1 ) HỆ THỐNG MASSAGE EVA

4 ) WINDY - DUY TÂN

6) KINGSPA - TÔ HIỆU
Bài của mình ở Ev
Đã có bài post trước đó vẫn được hỗ trợ mà bạn
Bài mình đi review Eva từ hôm 07-01 rồi, ad đã xem và xác nhận hỗ trợ check inbox giúp mình nhé, mình đi trước đấy rồi nên hỗ trợ cho mình như ad đã duyệt với ạ

Tuan Tu

Thành viên mới
Bài của mình ở Ev

Bài mình đi review Eva từ hôm 07-01 rồi, ad đã xem và xác nhận hỗ trợ check inbox giúp mình nhé, mình đi trước đấy rồi nên hỗ trợ cho mình như ad đã duyệt với ạ

Chim Bé Đi Mưa

Thành viên mới
Bài của mình ở Ev

Chắc web hết ngân sách hoạt động rồi, tôi review thương hiệu ko nằm trong ds ngưng hỗ trợ mà từ tháng 12 đến giờ còn ko đc nói j ông review trong ds ngưng hỗ trợ :)))

Tuan Tu

Thành viên mới
Chắc web hết ngân sách hoạt động rồi, tôi review thương hiệu ko nằm trong ds ngưng hỗ trợ mà từ tháng 12 đến giờ còn ko đc nói j ông review trong ds ngưng hỗ trợ :)))
Ừ nhưng tôi review trước ngày thông báo ngừng hỗ trợ mà, lúc tôi review vẫn rep lại là đủ tiêu chuẩn r gửi stk, nếu tôi review sau thì k nói làm gì, thôi kệ :)) tuỳ vậy

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
bác Ad đợi gom đủ bài rồi phát 1 lượt đó bác chứ bác này chả có gì ngoài điều kiện :v :v