Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thỏa mơ ước với em 86 Kỳ Anh

Joseph

Thành viên mới
Sau 1 lần đi massage, tôi từng có 1 ước mơ đó là sẽ viết được 1000 bài review để củng cố cơ sở cho những cuốn tiểu thuyết sau này của tôi. Sau bao nhiêu năm tháng thì ước mơ đó vẫn không hề thay đổi và tôi vẫn đang trên con đường băng băng về đích hehe

Thật sự thì tôi đã đi massage không ít nhưng nơi đây với một phong cách hoàn toàn khác không lẩn vào đâu được so với những nơi khác. Sau khi nghe tư vấn tận tình và được xem ảnh vô số ktv thì tôi quyết định chọn em số 86 vì trong rất trẻ trung và tươi tắn, phù hợp với gu của tôi :p

Khi được đưa lên phòng và được hướng dẫn chui vào phòng xông hơi ngồi được xíu thì cô gái của tôi cô gái 86 tôi chờ đợi đã đến. Vừa nghe thấy giọng ẻm thì tôi quyết định rút ngắn thời gian xông hơi để sang luôn đoạn tắm để được gần em hơn hehe

Bước ra khỏi buống xông hơi thì trước mắt tôi là một cô bé với gương mặt xinh tươi và hoạt bát đang đợi sẵn. Cả hai cùng bước vào bồn tắm và tận hưởng giây phút thư giản bên nhau. Trong lúc tắm cho tôi em không ngừng gợi ý chuyện để cho tôi có cảm giác tự nhiên nhất có thể và rồi chỉ sau 5p cả hai như đã quen nhau tự thuở nào. Từ đây tôi quên hết mọi thứ về cuộc sống bộn bề bên ngoài để có những phút giây tuyệt vời bên em :love:

Tay nghề massage của em 86 này thì không phải bàn về độ chuyên nghiệp vì tay động đến đâu là tôi kích thích tới đó, ... Em chậm rãi nhưng điêu luyện làm tôi như chìm vào một cơn mê mộng mị... Sau đó thì cái gì đến cũng đã đến, ông nào đi rồi đều hiểu mà nói chung là ra đó :v

Lần sau đi trải nghiệm sẽ viết cho các bác một bài trải nghiệm đầy đủ và chi tiết hơn vì thật sự vẫn còn nhiều thứ để khám phá quá. Lần tới có dịp sẽ rũ hội bạn thâm chí cốt đến đây trải nghiệm cảm giác thư giãn tuyệt với này và tất nhiên tôi vẫn sẽ chọn cô em quen thuộc số 86.

Đính kèm