Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thỏa mãn dục vọng với em 85

Quốc Trung Nguyễn

Thành viên
Cũng lâu lắm rồi mới có thời gian rảnh rỗi sau bao ngày mò cua bắt ốc vì cuộc sống mưu sinh. Lại trở về với Hoàng Long 8 - Nơi cảm xúc thăng hoa không biết bao nhiêu lần.

Hôm nay Random để tìm ra nhân tố bí ẩn còn gửi lên cho anh em tham khảo. Sau khi vào phòng xông hơi được 5p thì có 1 em bước vào, em này số 85 nha. Phải nói là em này thuộc hệ thần dâm luôn, em giúp mình cởi quần áo ra tắm bồn sục em kỳ cọ tắm rửa từ đỉnh đầu cho tới ngón chân, thích nhất khoản tắm chung mà nuy 100% của em, body cực phẩm luôn, vừa tắm em vừa chủ động làm mình sướng nha, nào là anh bú vú em đi, anh móc em đi, CIA em đi, chút ra massage xong rồi làm phát nữa nhé.

Mình CIA xong ra nằm cho em massage, nói về massage thì em chỉ ở mức trung bình khá, nhưng độ dâm thì có thừa, bôi tinh dầu xong em dùng ngực massage, liếm tai, gáy, lưng, từng centimet trên cơ thể đc em chăm sóc kỹ lưỡng cùng với những tiếng rên rỉ hoan lạc và dâm dục. rồi em lật ngửa mình lên và bắt đầu màn bú liếm từ đầu đến chân, từ chân lên đầu, đang trong cơn đê mê thì em banh háng mình ra rồi wc làm mình giật mình vì quá phê, rồi sau đó chuyển qua các động tác ngậm cà, đá bi, liếm cột, và màn BJ lốc xoáy, cả 2 cùng hoan lạc rên rỉ vang lên trong căn phòng nhỏ, mình vừa bú ti vừa móc lốp đã thấy những âm thanh nhớp nháp chảy ra nhiều hơn và bắt đầu thấm đầy tay mình. Sau đó em BJ lốc xoáy từng nhịp từng nhịp làm mình sướng vãi cả ra và kết thúc đầy mãn nguyện với màn CIA!
Chốt hạ : Thoả mãn dục vọng khi tạm biệt chim én và chim cút.

Đính kèm

• 61.7 KB Lượt xem: 1,193