Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thiên Thần 10 Trong Lòng Tôi !!

Hoang minh7979

Thành viên mới
Chào ae nhá !!
chuyện giờ này mới kể , vẫn như mọi khi tan ca Ae cùng nhau Tí tởn vài lon 😍 Thì cũng thói quen củ Xã Tress đến NDL .

bước vào la 1 cô bé hết Sức xinh xắn Nhỏ nhắn , nhìn đứng hình 10s Wowww em ngồi xuống vội vuốt ve làm Tôi phấn khích vl các Ae ạ. Vừa Hỏi chuyện vừa Ôm em như kiểu em cả thế Giới nghe em nói em mới làm Lại được ngày ĐẦu Số 10 , Tuyệt 10 Điểm ngồi Ti Em bảo đi tắm người dễ tính như Minh thi chiều em hết 😁
ngó nghiên đã thấy Em Không mặc gì ? Đập vào mắt là 1 Body vòng nào ra đó Chẳng làm gì mà cậu Nhỏ tôi ngốc đầu kiếm haha . Đánh Giá Thì
V1 : 10 ( Hàng Real 100% săn tròn)
V2 : 10
V3 : 10 ( Chắc đây Là thứ khiến Tôi chết , căng Săn Tròn )
Vào Bồn Em cũng như ai Tắm rữa Kì cọ Vuốt ve xong Em Vồ lấy Tôi , con bé đã xinh miệng còn dẻo noi chuyện thôi làm tôi xao xuyến mãi , (hun hit , co sát , đá lười ….) , sao Bao nhiêu phút Vằn vại thì Tôi cũng thua trong Miệng em >< hứa Hẹn sẽ phục thù
Lên giường Vừa massa Vừa Noichuyen thi mới hay em Người Miền Tây, Da Mịn trắng thơm Ngọt… Em bảo tôi dưỡng sức Để Em lại Thịt Tôi Tiếp các Ông ạ 🥹🥹
Nghỉ cũng khỏe 2 Chúng tôi vào cuộc tiếp đúng là Mới Làm Nhìn yêu nghề nhiệt huyết Với Nghề Hẳn , Động vào thì nước oi đoi oi hehee 😁 ròng Thế là Vẫn Thua
xong nằm nch với nhau nhiều lắm cũng phải đến lúc Ta Xa nhau . Cung tiếc nhưng đã hiện Gặp lại Gần Gần nhất . Cảm ơn em Thiên Thần của tôi
Do cung Sỉn Lân lân buồn ngủ không kịp chụp cùng em lúc đó không nghĩ sẽ Chia sẻ cho ae nhưng về thì con tim đánh Thắng Lí Trí . Hứa Hẹn Lần sau cho Ae 1 Hình ảnh net