Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thị phạm em 98 Nhạc Dương Lầu khu Trung Sơn

Toàn Thắng

Thành viên mới
Thấy ri viu NDL cũng khá lâu, nghe viết tắt cũng lờ mờ đoán đc tên rồi, sẵn có dịp chạy ngang, ghé vào thị phạm cái, kết quả thu được quả thực bất ngờ!

CSVC: 10d, CSVC kiểu này thì không có lý do gì mà mình không cho 10 cả, phòng riêng, giường riêng, có cả toilet riêng nữa, quá hoàn hảo

Đào: 8.5/10, dàn đào nói chung cũng xấu có đẹp có, không được đồng đều cho lắm, mình chọn 98 vì thấy hợp nhãn mình nhất

Face: 8d – Mình khó phần này nên cho 7d thôi
V1: 9d – Cam lai bưởi, được cái đầu ti nhỏ
V2: 8d – Có tí lipit
V3: 8d - cái này khá cong, bóp sướng nhé
V4: 9d - Nước lên láng luôn, em này đích thị là dâm dâm cô nương
Service: Phần tuyệt nhất là đây, em rất chiều khách, nude 100%, CIA, bú liếm nhiệt tình từ trên xuống dưới đủ mọi ngóc ngách, chỉ thiếu WC thôi, phục vụ thằng em thì trên cả tuyệt vời, rất biết tạo cảm xúc và lắng nghe ý kiến của khách hàng, mình kêu em làm mạnh thì em làm mạnh, muốn em từ tốn nhẹ nhàng thì em nhẹ nhàng, khi gần ra, kêu em dồn hết tuyệt kỹ thì em dồn hết tuyệt kỹ, mạnh mẽ nồng nhiệt, nói chung cảm giác rất phê con tê tê luôn!

Tổng kết: tiếng đồn quả không sai, NDL quả thật là 1 địa điểm hiếm có khó tìm!

Đính kèm

• 145.5 KB Lượt xem: 5,157

Hữu Chung

Thành viên
Bé làm tình với nhau như người yêu cũ không,, bé làm ca mấy h,, bé cho mình bú liếm mút mạnh sướng tê người không

Hungchich

Thành viên mới
Mình bị bệnh thèm nước lồn kinh niên. Mong các huynh đài chỉ giáo cho con số để yêu cầu. Tks caaa đã cs huynh