Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thêm một sự lựa chọn với em ktv số 18

Mark III

Thành viên mới
Nghe danh mát xa NDL mới khai trương VIP lắm đã bữa giờ mà chưa có dịp trải nghiệm. Tôi đã quyết định vác con ngựa chiến mới tậu không quản ngại đường xá xa xôi phi đến đánh giá lời đồn. Đến nơi đc cậu em nv hướng dẫn để ô tô tận tình là thấy khá ưng ý nha. Đã nghe được rì viu về các tiên nữ như 18, 27, 96, 119,... trong lòng cũng thấy can đảm gọi ngay số các em. Nhưng đúng là ng tính k bằng trời tính, nay quán đông quá nên các em đều bận hên mà vẫn còn em số 18 trong danh bạ chuẩn bị sẵn. Sau khi lên phòng xông hơi các kiểu xong ra thì đập vào mắt là một e xinh tươi dáng cao tầm 1m67, khá trắng, vếu, mông đều to và tròn. E này thuộc gu của mình không sai đi đâu được.

E nó giúp mình cởi áo và quần, tay e cứ sờ lung ta lung tung làm thằng em mình nó cứ biểu tình mãi luôn. Em sờ đến đâu sướng đến đó, mềm mềm thích cực. Em vừa chạm nhẹ vào thằng nhỏ của mình thì thằng nhỏ hùng dũng dựng đứng lên làm em thoáng giật mình. E nhìn nó rồi cười đầy ẩn ý kiểu “chút nữa chết em biết tay chị” rồi em đưa mình vào bồn tắm. E tắm cho mình kĩ không sót chỗ nào. Vừa tắm em vừa chơi đùa với thằng nhỏ của mình đầy vẻ thích thú ra mặt, sau khi tắm rửa sạch sẽ thì em lau người và dẫn mình ra giường mát xa.
Đến màn thư giãn, do mình không thích Nuru cho lắm nên em chỉ phục vụ kiểu 69, em ngậm thằng nhỏ mình vào miệng và bắt đầu mân mê nó, cứ thế em không cho nó cơ hội nhìn thấy bầu trời luôn. Mình thì dùng 2 ngón tay khám phá khắp nơi như 1 hành động đáp trả lại. E càng rên lại càng khiến mình kích thích hơn và càng gia tăng tốc độ hơn, em cũng làm điều tương tự với thằng em của mình. Và rồi như một hành động đầu hàng trước em, thằng nhỏ mình đã không thể cầm cự lâu mà bắn hết cả vào miệng em.

Xong xuôi nghỉ ngơi hồi sức thì em dẫn mình đi tắm tráng và giúp mình mặc đồ luôn. Kết thúc 1 buổi gặp gỡ chóng vánh nhưng đầy mặn nồng. Thật sự hài lòng vì những gì em đã mang lại cho mình.

Đính kèm