Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

The Bank 41 Hai Bà Trưng- Hà Nội

Pê Đê Mê Massage

Thành viên mới
Xin chào các bác Box massage congdongx
Em xin chào các Mod, Smod, Admin của diễn đàn. Tham gia diễn đàn đã từ rất lâu rồi. Cỡ cũng phải 4 5 năm nhưng chỉ âm thầm đi check choác, âm thầm đi mát xa, mát gần. Đây là lần đầu tiên em đăng bài có gì sai sót mong các bác chỉ giáo và nhẹ tay.
Em viết bài review này để góp phần làm tăng độ phong phú trong box mình giúp anh em có thể tiếp cận gần hơn với các loại hình ăn chơi phong phú tại Hà Nội.
Hôm nay em xin chia sẻ đôi lời về Bar The Bank ( 41 Hai Bà Trưng - Hà Nội)
Bản thân em đã được trải nghiệm khá nhiều Bar tại Hà Nội như Temple, Hair of the dog, Local, Ibars, Klub One, Taboo, Level 10, the Bank, Newsquares, Nexttop (cũ). Thì trong số đó ấn tượng nhất với em là The Bank.
Nằm tại phố Hai Bà Trưng (trung tâm Hà Nội). Các bác đến nơi gửi xe sau đó đi thang máy lên tầng 6.
Đi cá nhân: Các bác có thể ngồi tại quầy bar ngay vị trí trung tâm có thể gọi bia, cocktail hoặc rượu shot (giá giao động từ 90k -180k) có thể gọi thêm đĩa hoa quả hay hạt điều để nhấm nháp
Đi theo nhóm: Các bác có thể gọi rượu chai. Rượu trên này khá phong phú, giá giao động chỉ hơn 2 triệu trở lên (vd chivas 18: 2tr6) sau đó các bác có thể gọi thêm đồ mix, shisha hoa quả tổng chỉ phí khoảng 4 triệu.
Thái độ nhân viên: Đa số đều là nhân viên nam nhanh nhẹn, phục vụ tốt ( tip khoảng 2l nếu đi bàn 5 6 người trở lên)
Âm nhạc: Trên The Bank chơi rất nhiều thể loại nhạc trừ Vinahouse (nếu các bác hay đi taboo) thì không nên đi the bank vì rất có thể sẽ bị shock nhạc và tự hỏi tại sao không Căng Cực để còn hey hey hey. Trên Bank chơi chủ yếu house, deep house, trap, dubstep, hiphop, electro house, trance, hip hop...
Không gian: Sang trọng, vui vẻ, thoải mái
Thành phần khách: Những người lịch sự, thanh niên biết ăn chơi, không đồ đạc kẹo kE, không kiểu soi đểu hay gầm gừ lăm le nhau như các bar khác.
Nói túm lại là nếu có điều kiện thì các bác nên thử cho biết. Chủ yếu là xả sờ trét sau những ngày làm việc căng thẳng. Những khi bị lão sếp béo chửi lên bờ xuống ruộng, áp lực công việc quá lớn thì đi bar cũng là hình thức xả sờ trét rất tốt.
Em xin kết thúc bài Review. Cảm ơn các bác đã chịu khó đọc đến cuối.
Bác nào sắp tới có ý định đi The Bank thì inbox em nhé, em có món quà nhỏ giúp cuộc chơi của các bác giảm được kha khá chi phí đấy.
(Em không phải nhân viên của Bar viết bài lăng xê) xin hết. Thanks all