Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thằng nhỏ khóc trong sung sướng với em số 24

Đao Phủ

Thành viên mới
Đầu tiên cảm ơn anh đã rv về cơ sở Hoàng Long 8 này, vì thế ngay khi có dịp đã quyết định đến đây thăm hỏi các em tí

Vào Random thì được em là số 24. Mục đích là matxa sau đó mát gần, không phải chịch nên khi em ấy bước vào thì ok luôn, chả đổi chác gì nữa.
Em 24 mặt dễ thương, ăn nói lễ phép vui tính, da trắng, ngực to. Thật sự đánh giá rất cao các em vui vẻ nhiệt tình, ngực đẹp, da trắng láng mịn.

Vào thì em ấy bảo mình xông hơi còn em lo chuẩn bị bồn tắm, nước uống. Xông hơi xong thì mình ra nằm bồn tắm cho em ấy phục vụ. Rất chi là chu đáo, nhẹ nhàng tình cảm. Tắm táp kỹ lưỡng, thằng anh hay thằng em gì đều kỹ hết, đang tắm ở trên em í lại thỉnh thoảng vuốt xuống dưới làm mình tê tái hết cả tấm lòng. Rồi gội đầu, matxa mặt đủ hết.

Tiếp đến là matxa, về trình độ thì cũng ổn lắm, cũng khá bài bản và kỹ càng. Và công đoạn cuối là cái quan trọng nhất trong chuyến đi, BJ sung sướng. Trước khi vào cuộc mình có dặn em là anh thích nhẹ nhàng, tình cảm, không vội vã, cứ từ từ để anh thưởng thức. Em ấy cười và bảo anh yên tâm em sẽ làm cho anh thích.

Và rồi em ấy bắt đầu mơn trớn, nhẹ nhàng hôn ti, xoa khắp người, nhẹ nhàng cứ như là với người yêu. Mình thì lúc đầu mắt mở để ngắm cặp vú to, trắng, đầu ti nhỏ và hồng của em nó. Nhưng mà hôn 1 chặp thì phê quá nên nhắm mắt và để tay thám hiểm bên dưới của em. Sờ vào cái thì thấy nước nôi bắt đầu có rồi.

Em BJ thì nóng lạnh đủ cả, lúc đầu còn để ý chút về khoản nóng lạnh này, nhưng sau thì hứng quá, em làm gì cũng thấy sướng. Mình đã vậy em ấy cũng vậy, nước nôi lênh láng, em ấy kêu anh làm em thích quá.

Mình cũng định ra mấy lần nhưng mỗi khi gần ra thì bảo em ấy khoan khoan em ơi, cho anh hưởng sung sướng thêm tý, thế là em ấy bỏ dưới mà làm trên hehehe. Không biết em có giả vờ hay không mà có nhiều lần em thở hổn hển, quằn quại, kêu em thích quá, còn chân thì cứ gác gác lên người cứ như là muốn ngồi lên ấy. Thấy thế mình cũng kéo em nó vào, nhưng khi 2 cái ấy nó gần sát nhau thì em ấy lại tụt xuống, má ơi kích thích chịu không nổi luôn. Sau vài lần giằng co như vậy thì thằng nhỏ cũng khóc trong sung sướng.

Tóm lại cuộc thư giãn chiều nay quá tuyệt vời, rất hài lòng em số 24!

Đính kèm