Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Thắc mắc về massage nuru

Duc LH

Thành viên mới
Hi anh em trong cộng đồng. Mình là thành viên mới và cũng chưa đi massage nuru bao giờ. Chuyện là gần đây mình có bị tình trạng căng thẳng lo âu kéo dài nên muốn đi thư giãn để thoải mái hơn nhưng mình cũng rất ngại vì cảm giác dễ bị lây bệnh khi quan hệ bằng miệng. Mình cũng có gia đình riêng nên chắc ae cũng hiểu được. Không biết ae có thể đóng góp ý kiến giúp mình k tks mn

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Hi anh em trong cộng đồng. Mình là thành viên mới và cũng chưa đi massage nuru bao giờ. Chuyện là gần đây mình có bị tình trạng căng thẳng lo âu kéo dài nên muốn đi thư giãn để thoải mái hơn nhưng mình cũng rất ngại vì cảm giác dễ bị lây bệnh khi quan hệ bằng miệng. Mình cũng có gia đình riêng nên chắc ae cũng hiểu được. Không biết ae có thể đóng góp ý kiến giúp mình k tks mn
Tôi góp ý với bác ntn. Bác cứ thoải mái đi. Giờ các cơ sở mx cũng rất chú trọng vấn đề sức khoẻ. Đặc biệt là các e nv, các e cũng phải đề cao sức khoẻ của mình. Bác nên tìm các cơ sở uy tín mà đi. Đừng cấn quá làm liều với mấy cơ sở giá rẻ. Tiền nào của ấy.
Vì vậy trước khi đi bác cũng nên vệ sinh sạch sẽ để góp chung vào cộng đồng mx mạnh khoẻ.
Chúc bác ngon trym với các lựa chọn của mình.