Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tập thể dục buổi sáng cùng 69 Kỳ anh

Thikmassage

Thành viên mới
Hà Nội, đã bước vào giữa thu rồi, nắng đã vàng khè hơn, tuy vẫn nóng nhưng đã bớt gắt. Ngồi nhâm nhi ly trà đá bên vỉa hè quán nước quen thuộc vừa ngắm dòng người hối hả tan ca trưa đi về xuôi ngược, vừa tính xem trưa nay ăn gì. Lá mùa thu cũng đã bắt đầu rụng rơi xào xạc trên hè phố, gió cứ thổi heo hắt khiến lòng người man mác đượm buồn, dòng suy nghĩ cứ lạc trôi dần về vấn đề mưu sinh và tiền bạc, tình cờ thấy một đôi tình nhân trẻ lượn qua trước mặt rồi rồi rồ ga phi thẳng vào nhà nghỉ bên kia đường làm tôi bồi hồi nhớ lại mình cũng một thời như thế. Thấm thoắt đã 7 năm từ hồi còn sinh viên và mới ra trường đi làm cũng đã từng trải qua vài ba mối tình. Lại nhớ về những năm tháng chiến đấu sung mãn với các em mà lòng bồi hồi, trong đầu thằng anh những hình ảnh ân ái mặn nồng ngày xưa cứ thế ùa về thế là trong quần đầu thằng em cũng ngóc lên như hưởng ứng theo. Chà, chả mấy khi lại có cảm hứng thế này thôi thì thằng anh lại phải chiều thằng em vậy. Vậy là không chần chừ gì nữa rút ngay đth ra mò lên diễn đàn lấy được số của em @Vi Ân nhắn zalo cho em ấy, để dò la tin tức xem có những em nào trưa nay đi làm, ngay tức thì được rep lại ngay.
Quả thật như diều gặp gió, em Vi ân quá ư là nhiệt tình, bảo anh đến ngay em sẽ không khiến anh thất vọng. Và thế là hỡi ôi, thiên thời địa lợi nhân hòa là đây chứ đâu, phi ngay con wave tàn đến Kỳ Anh điểm hẹn.
Bước lên quầy lễ tân giới thiệu cái em Vi ân nhận ra ngay, được em chào đón bằng 1 bát mỳ bò và cốc trà đá vì còn chưa kịp ăn trưa - thật là ưng cái bụng quá đi mà. Quả thật khâu tiếp đón của em Vi ân khiến anh không hề thất vọng. Cảm thấy hài lòng tập 1.
Húp vội bát mỳ mà trong đầu cữ nghĩ đến những phút giây thư thái sắp tới mà trong lòng cũng có đôi chút bồn chồn mặc dù đã đến đây lần thứ 4.
Ăn uống xong đâu vào đó em Vi ân dẫn mình lên tầng 4 được cậu nv dẫn vào phòng, rồi hỏi gu của a như thế nào để em chọn cho, mình bảo đã có Vi ân chọn cho a rồi, Xong rồi tôi vào phòng xông khô, trong lòng hồi hộp chờ đợi xem trưa nay mình sẽ được gặp ai đây và liệu em Vi ân có làm mình thất vọng không.
Sau 10p xông thì em ý cũng bước vào, mình cũng bước ra, mắt cận thị nhìn xa xa chào em một tiếng, em ý chào lại, giọng em hơi lạnh và có vẻ gượng gạo - Cảm giác hơi hụt hẫng, tặc lưỡi cái từ từ rồi khám phá xem sao.
Mình hỏi thì em ý giới thiệu SBD 69, sn 2000, người HN luôn cho máu. Trong lúc mình đang tắm thuốc bắc thì em ấy xoa bóp vai cho mình, 2 anh em nói chuyện qua lại tý nhưng có vẻ em còn rụt rè và hơi ít nói làm không khí hơi gượng gạo. Mình hơi thất vọng vì mấy lần trước gặp các em hồ hởi tay bắt mặt mừng lắm nhưng em này thì lại hơi lạnh nhạt như thế khiến mình có chút trách móc em Vi ân
Nhưng không, em ấy đã cho mình thấy 1 điều, cái gì cũng có cái giá của nó.
Bước sang màn tắm chung, đây là màn mình đặc biệt thích khi đi massage, cảm giác hai cơ thể trần truồng ve vãn nhau trong làn nước mát luôn khiến con người ta thư thái và lâng lâng hứng thú. Em ấy từ từ cởi hết bộ độ trên người, lúc này nhìn lại mình mới thật sự bất ngờ trước vẻ đẹp của em nó. Tạm đánh giá:
- Face: 8đ, có sửa nhẹ nhưng nhìn vẫn tự nhiên, sang.
- V1: 9đ, to vừa tay, đầu ti đẹp, bóp mềm. Quá đẹp
- V2: 7đ: có 1 ít lipid những ổn
- v3: 8đ: trắng trẻo mịn màng có độ cong đẹp.
- V4: ôi thôi 9đ, em ấy khéo léo tỉa tót, chỉ để lại 1 nhúm bé bé phía trên, trông rất sạch sẽ và gọn gàng.
Da trắng mịn màng, cao 165cm. Thân hình em quả là kiệt tác tạo hóa.
Màn trong bồn tắm chung thực sự kéo dài. Mình và em ấy quân quít trò chuyện sôi nổi hơn, em cũng cởi mở hơn tuy hơi ít cười đùa. hai bên cứ vuốt ve cơ thể nhau, mình thỏa sức khám phá mọi ngóc ngách trên cơ thể em ấy, dường như cơ thể em không có khuyết điểm, ngồi trong bồn nước nhưng khi sờ đến v4 của em mình cảm nhận được em đang bị kích thích vì nước nhờn ra khá nhiều mãi đến lúc da tay mình nhăn nheo hết các đầu ngón tay mình mới nhớ ra là đã ngâm hơi lâu trong nước, thế là mình bảo em thư giãn luôn trong bồn tắm không cần lên giường nữa. Mình ngồi lên thành bể, còn em quỳ trong bồn chơi với thằng em của mình. Được 1 lúc lại đổi lại cho em ngồi lên thành bể dạng chân ra cho mình thoải mái khám phá em. Nói thất; đời mình đi massage rất nhiều nhưng chưa bao h phá lệ hôn môi đã lưỡi hay vét máng cho gái bao h. Nhưng trước 1 siêu phẩm như em mình đã phải phá lệ. Mình đã hôn em, hôn cả v4 của em một cách nhẹ nhàng bên ngoài là chính, rất sạch sẽ và thơm tho.
Đoạn cao trào mình hôn em say đắm em cầm cu mình xóc ra trong mãn nguyện.
Quả thật tuy không CIA như những em khác, nhưng em thực sự khiến mình mãn nguyện, bởi em ấy khiến mình có cảm giác như 2 người là tình nhân chứ không còn là nv với khách nữa.
Xong xuôi em tắm và lau người cho mình để mặc đồ, nói chuyện với em 1 lát thì cũng đến h lm vc ca chiều.
Tổng kết: tổng tic + tip 1350, tuy nhiên là thành viên ***** được giảm giá bởi em Vi ân, và được tặng 1 vip card.
Rất mãn nguyện với cung cách tận tình phục vụ của em Vi ân ngay từ khâu ban đầu. Qua đây a gửi lời cảm ơn đến em nhé @Vi Ân .
Và điều đặc biệt là không thể hết ấn tượng với em 69, cảm xúc vẫn còn đọng lại với em, hẹn em một ngày gần nhất a sẽ quay lại Kỳ Anh để tìm em lần nữa. Hy vọng em sẽ nhận ra anh.