Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tẩm quất Sài Gòn - Đào Tấn : Cũng tạm ổn

Đào Rồi Lấp

Thành viên mới
Đây là một địa chỉ chống vã tạm ổn cho anh em, xin bắt đầu luôn khỏi dài dòng

1) Địa chỉ: ngõ 97 đường bưởi, thấy biển Tẩm quất đi vào ngõ ( xuống dốc) là thấy luôn quán trước mặt hoặc là đi từ ngõ 113 đào tấn thì cứ đi thẳng tới cuối cùng sẽ thấy nhà ngay.

2) Cơ sở vật chất: đến quán phi thẳng xe lên nhà để, trong nhà để xe khá rộng rãi. Có bàn nước và bàn lễ tân ở tầng 1 trông cũng sạch sẽ, lịch sự, tuy nhiên hơi tối tăm một chút. Có tất cả 7 phòng ở trên tầng 2 và đều như nhau. Mỗi phòng tương đối rộng, có cửa ra vào, ngăn nhau bằng vách thạch cao và rất cao :D đèn sáng, có một giường, một móc quần áo, một tủ nhỏ để đồ và một ghế, mỗi tội là không có đôi dép để đi trong phòng :D Mọi thứ không có gì để khen nhưng cũng chẳng có gì để chê, khăn trải cũng sạch sẽ gọn gàng.

3) Giá vé và tip: 100k vé( có ghi vé) , thư giãn bo 100k và thư giãn ở đây chỉ HJ

4) Nhân viên: Có tất cả 7 nhân viên, tuy nhiên đợt Tết các em ý vẫn chưa lên hết nên hiện tại mới có khoảng 2,3 em làm, đa số là người Sài Gòn, có cả miền Tây.

- Phòng 4: mặt hơi dừ một chút, hơi ít nói lúc đầu nhưng lúc sau thấy cũng khá vui vẻ thoải mái trò chuyện. Đấm bóp ở mức tạm ổn, có lực chứ không phải hời hợt cho xong. Vừa đấm vừa bảo nếu anh có thấy mạnh quá hay nhẹ quá thì nói em nha anh, đánh giá thái độ tốt. Đấm xong xoa bụng một lúc, mình hơi sốt ruột đanh định bảo thư giãn thì em ý bắt đầu chuyển bước ;) Lúc thư giãn thì chưa thấy em lấy dầu, hỏi thì bảo nếu anh cần thì em sẽ lấy tại vì có khách không cần dùng dầu :D Bắt đầu thư giãn em ý tự kéo quần xuống cho nghịch thoải mái, sờ trên cũng ok nhưng hôm đó em hơi đau ngực nên nói là anh bóp nhẹ thôi nha anh ( *cười*) Ok, anh thích nhẹ nhàng mà :D :D Đánh giá thư giãn khá ổn. Cởi đồ ra bảo em xoa cho một tí, xoa vòng quanh bụng rồi xoa dưới mới bắt đầu làm. Em này khẩu dâm nghe rất là kích thích nhé, rất biết cách tạo cảm hứng. Thực ra đối với em là làm hơi nhanh một chút nên bảo em ý chậm lại, cộng với tiếng rên khe khẽ và tay đặt dưới V3 thì các bác biết cái gì sẽ đến rồi . . . xong xuôi bảo em bóp chân xoa đùi một tẹo, bo em ý cười vui vẻ cảm ơn.

- Phòng 1: em này nhìn mặt tương đối được nhưng béo, bụng khá là to làm mình tưởng em ý đang có . . . bầu mà những người béo thường khá là vui tính thì phải. Hoàn toàn đúng với trường hợp này. Tại mình cũng đùa nữa nên em ý cũng bắt sóng luôn và trêu đùa lại, không khí khá là thoải mái. Em này đấm bóp cũng ở mức tạm ổn thôi. Đến màn thư giãn thì thấy không bằng phòng 4, hoạt động không được thoải mái lắm, em ý thì cũng dễ tính nhưng vấn đề chắc là tại . . . bộ đồ, chỉ thò tay bóp mông được một xíu nên cũng hơi mất hứng tí. Được cái thái độ vui vẻ nhã nhặn kéo lại :D

P/s: Đánh giá chung thì chỗ này hợp cho anh em nào đi chống vã, ở đây còn 4 phòng nữa nhưng phải đợi các em ý lên hết thì mới vui hơn :D mà chỉ nói thế thôi để anh em còn cập nhật nữa chớ. Thái độ nhân viên nhã nhặn, ngoan là điểm cộng kéo lại. Cảm ơn anh em đã đọc ;)