Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tẩm quất miền Tây- ngõ 97 Văn Cao - Thích thì đi thôi

Liar Pham

Thành viên mới
Như tiêu đề, hôm nay em sẽ report lại quán này để anh em có thông tin tổng hợp mà chọn lựa địa điểm ăn chơi cho phù hợp :D Trước hết em có lời khuyên với các newbie( thành viên mới tham gia) nhé, chứ ae có kinh nghiệm và lão làng em không dám góp ý. Em xin tự nhận em là một newbie :D, tuy không nhiều kinh nghiệm lắm nhưng em tin là khả năng học hỏi và chịu khó tìm thông tin của em hơn rất nhiều người. Newbie thường rất lười đọc, chỉ thích ăn sẵn ý, đi đâu cũng thấy hỏi đủ các thứ mà ít chịu lục lại bài để đọc. Thôi lảm nhảm đủ rồi quay luôn vào vấn đề chính:

Địa chỉ: Ngõ 97 Văn Cao, đi vào ngõ khoảng 100m nữa là thấy quán ở bên phải luôn

Cơ sở vật chất: Quán này mởi mở khoảng 3 tháng nên mọi thứ khá là ok, các bác đến địa chỉ cho xe thẳng vào nhà để đấy, lúc đi về nhân viên quay hộ xe hết rồi. Chỉ có một điểm trừ là quán này ngay đối diện là quán cafe, nên bác nào mà nhát nhát và thích kín đáo hẳn( như em chẳng hạn :D) sẽ hơi ngại, vì thực ra quán này trong ngõ được coi là kín đáo rồi, nhưng nhiều khi qua mà có mấy ông ở ngay trước quán cafe uống cafe ngồi chém gió nhìn cũng hơi ngại ngại, nhưng thôi kệ đi, đã máu là phải chiến :D À lễ tân của quán này thì khá nhiều anh em để ý, em ý tên là An, sn 91, ae khen là xinh xắn và hiền. Em thì em thấy mặt cũng được thôi, nhưng cái hiền thì em công nhận ;)

Phòng tẩm quất trên tầng 2, có 4 phòng riêng tất cả, ngăn bằng vách thạch cao. Trang trí đèn hồng nhìn rất ấm cúng. Sạch sẽ, mát mẻ, mỗi phòng đều có cửa đàng hoàng. Điểm trừ là nếu mà nói chuyện là phòng bên cạnh nghe hết nhé :D

Thời gian mở cửa: Quán này mở sớm, từ 10h sáng tới 12h đêm.

Tic: 100k vé cho 60 phút tẩm quất, tip là 100k

Nhân viên: Ở đây hiện tại có tất cả 4 em, em đã đi cả 4 nên có đánh giá chung

Điểm chung là cả 4 em đều lễ phép, là gái miền Tây hết, nghe giọng nói thì ngọt lịm thích thích, ở đây các em chỉ HJ không có BJ nhé, tuổi thì toàn 8x. Đợt trước em Như sn 95 ở đây rất hot, nhưng tiếc là em chưa có dịp thử em ý thì em ý đã về quê luôn rồi, hỏi lễ tân thì chỉ bảo là bao giờ lên làm việc thì nó gọi lại.

Phòng 1: em này thì người nhỏ nhắn, mặt mũi tạm ổn. Nói chuyện ít, em toàn phải khơi gợi chủ đề thì mới được. Cho sờ ngực tí, sờ dưới là em ý nhăn liền à, hj thì không có gì đặc biệt lắm. Em này không nhớ tên

Phòng 2: em thấy thích nhất em này, đấm tốt nhất ở đây nhé, bác nào vào đây mà muốn có màn tẩm quất toàn thân mà đỡ mỏi thật ý thì em khuyên nên vào phòng 2. Em này tên Hồng, sn 85, nhìn hơi dừ tí nhưng về khoản nói chuyện em ưng nhất ở đây, biêt cách nói chuyện và nhiệt tình với khách phết. Đặc biệt có trò “kiến bò” rất tê luôn nhé, chưa cần thư giãn chỉ cần có trò này thôi đã thấy cực kì kích thích rồi. Kỹ thuật Hj thì em thấy cũng có vẻ khá nhất ở đây ( ở đây thôi chứ thực ra kiến bò thì kích thích đến khi hj em lại thấy hơi nhạt tí) Đấm bóp một lúc đỡ mọi người em ý sẽ hỏi là: Anh có thư giãn không. Nếu có thì ok đơn giản rồi, em ý từ từ kéo quần của mình xuống và hành sự thôi. Thư giãn ở đây có dầu nên các bác không lo bị sóc lọ chay gây đau nhé ha ha

Phòng 3: em này thì người đen đen, lùn, mặt trông hơi quê =)))) em này tên Nga, hình như sn 89, ăn nói cũng nhẹ nhàng, ngoan hiền, tẩm quất thì hơi yếu tí, đấm xong hỏi là anh có thư giãn không, em bảo có là em ý hành sự liền

Phòng 4: em này mập nhất ở đây, trông mặt mũi cũng được, trắng trẻo, gọi là mập chứ thật ra đầy đặn đúng hơn :D không có gì đặc biệt lắm. Em này thì em sờ ngực tí thôi đã có vẻ không thích rồi, nên không khoái lắm, được mỗi khoản đầy đặn kéo lại.

Đánh giá chung: ở đây nếu muốn tẩm quất đỡ mỏi người thì các bác nên đi em số 2, thích người nhỏ nhắn dễ thương đi em số 1, thích người mập mạp đi em số 4, em số 3 thì em chả có ấn tượng gì lắm. Ở đây các em ý không bj, và sờ mó không thoải mái lắm đâu ( chủ yếu cho xoa xoa vòng 1 tí thôi) Về khoản thư giãn thì cũng hơi nhạt nhẽo, làm cho khách toàn quay mặt ra phía khác và cũng không có gì làm cho kích thích hơn khi thư giãn. Nhân viên cũng không phải trẻ trung teen lắm nhưng bù lại là phòng ốc sạch sẽ, các em ý cũng ngoan.
P/s: Hồi này thấy nhiều nơi mở tẩm quất miền Tây quá, có khi đợt tới phải đi thử chỗ khác xem. Quán này thì em thấy ưng nhất em số 2 nhưng không hiểu sao tính em chỉ thích trải nghiệm mỗi em 1 lần các bác ạ, ngon và dễ thương mấy cũng vậy, em sợ có tình cảm với mấy em thì lại lằng nhằng hihi

apple55

Thành viên
Bài review này của bác chắc là rất lâu rồi
Quán đổi chủ lâu rồi thì phải và mô hình cũng khác
Đã bác nào vào chưa update cho ae tý

rexar

Thành viên mới
mấy ô giời đi copy thiên địa bài 10 năm trc về