Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tẩm quất Cần Thơ 2 - 60 Linh Lang - lâu lâu đổi gió

Hoài Niệm X

Thành viên mới
Địa chỉ: Số 60 Linh Lang, quận Ba Đình. Có chỗ để xe máy trước cửa nhưng điểm trừ là hơi bé, để được khoảng 5,6 xe là cùng.

Giá vé: Tic 100k & Tip 100k.

Thời gian : 45 phút.

Cơ sở vật chất: cũ nhưng cũng sạch sẽ. Có tất cả 6 phòng. Các phòng đều có cửa và ngăn nhau bằng vách thạch cao ( em nhớ là thạch cao :D) nhưng mà hơi thấp. Trong phòng tẩm quất thì đèn hồng là chủ đạo rồi, nhưng điểm đặc biệt ở đây là mỗi phòng có một đèn neon nhỏ màu trắng, hết giờ thì đèn neon này sẽ sáng lên để nhân viên biết mà nhắc khách.

Nhân viên: Ở đây có cả nhân viên miền Tây và miền Bắc các bác nhé. Hôm em đi thì làm phòng 4( tầng 2 rẽ trái phòng trong cùng), em Ngọc người Bắc làm. Em này hơi mập xíu, mặt trông cũng được cơ mà nhìn hơi già trước tuổi . Vào phòng cởi quần áo xong là em cũng có mặt luôn, lên giường xoa đùi bẹn luôn. Em ý đấm chân mấy cái xong sờ chim luôn. Xoa tí bụng dưới tẹo nữa là vạch luôn sịp ra sờ :D :D thấy cũng sướng sướng, em hỏi là “em thư giãn luôn à” , “Vâng em thư giãn luôn ạ”. Thế là kéo quần nhỏ tới đầu gối em ý bôi dầu rồi xoa luôn. Bộ quần áo ở đây là áo hai dây và váy ngắn. Rất dễ hoạt động. Không biết có phải em nào cũng thế không nhưng em này lúc làm cho em tự cởi áo xuống luôn, còn đặt tay mình vào ngực em ý mới phê chớ :D :D V1 to mềm bóp thích dã man luôn, V2 thì hơi có mỡ xíu ( mập mà) V3 thì em chưa kịp cảm nhận nhiều tại cứ mải xoa V1 ahihi. Xoa nhẹ nhàng một lúc em bảo là “anh lạnh quá nằm xuống đây anh ôm tí”. Ok luôn :D Đánh giá thái độ tốt. Khẩu dâm được phết nhá. Vừa được sóc vừa được ôm và nghịch em ý, lại nghe khẩu dâm nữa . . . out trong vui vẻ :> :> Xong việc em ý đi rửa tay, kêu em đấm lưng thêm tẹo nữa ( đấm tương đối được), bo cho em rồi ra về, khá là ưng trym hihi.

P/s: Tổng quan 200k mà được đấm lưng và thư giãn như này cũng được, một chỗ chơi nữa cho anh em quanh khu ba đình, cầu giấy :D Hợp với anh em nào thích thư giãn bằng tay nhẹ nhàng và có chút đấm bóp. Còn nhân viên nào hay hay anh em chia sẻ nhé. À với cả để anh em có chỗ ăn chơi dài lâu, các địa điểm được rp các anh em (đặc biệt là newbie) cứ lẳng lặng mà đi ăn chơi nhé. Không nên tiết lộ ra cái kiểu như là “ có cái anh gì gì viết một bài về em” hay “anh biết em qua web thiendia. . ..” hay các kiểu đại loại thế. Nếu các em ý có hỏi là “sao anh biết em” các bác cứ bịa ra lý do gì thì tùy, bạn anh giới thiệu chẳng hạn muahahahaha. Em phải nói cái này vì dạo này em gặp mấy lần rồi, đi tẩm quất massage có mấy em tâm sự là có mấy anh đến đây kêu là anh biết em qua thiendia rồi kể lể các thứ ( em nào ở quán nào kể em xin phép giấu thông tin) Đã từng có em nghỉ làm vì biết anh em rp các kiểu rồi đó nên anh em nào “dại gái” như thế rút kinh nghiệm nhá. Thanks ae.