Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

T đã yêu 211 từ cái nhìn đâu tiền

Caubeloatchoat

Thành viên mới
Sáng sớm dậy tui thấy thằng em mình nó bảo"a ơi,e muốn",thế là tui liền phóng nhanh tới Bồng Lai Các,để thoả mãn cho thằng e....

Vừa bước vô cửa gặp ngay 1 anh quản lí,tư vấn 1 hồi,tui chọn đc em 211....,rồi tui đx dẫn lên phòng mà a quản lí kêu có hồ cá,bước vô phòng thì thấy phòng khá sạch sẽ,khá rộng,đc bạn blockker chăm sóc nhiệt tình nữa.......xôg hơi đc 5p thì tình yêu của tui xuất hiện.....

E bước vô phòng nở 1 nu cười thân thiện và pha 1 chút dâm đảng.....e hỏi mình xôg hơi xog chưa?,mình nói xong r,xog e qua chỉnh bồn tắm chế độ Jazzcuzi,e bảo tui cởi khăn ra đi a,r e cũng cởi xiêm y của e ra,hiện ra trước mắt tui là 1 cặp vú căng đét mà ti lại hồng( à bé mới 2k3 nha a e),vs chùm lông đc cắt tỉa gọn gàng,em kéo tui vô bồn,e tắm rửa thằng em của tui sạch se,lúc đó thằng em tui nó đã cứng r,v là e dungg cái lưỡi đá trứng cút tui,cái lưỡi phải nói đỉnh của chóp,e toàn ngậm 2 hòn viễn đông của tui phải nói tê ngừoi,xog e thấy thằng e tui mún ra nên e càng làm hăng say cungg vs tiếng rên thất thanh của tui đã bắn vô miệng e hết........,xog em rua sach se r loi tui qua giuong massa body(8/10),e đổi thế 69,tui liền dùng lưỡi đá hột me e liền,phải nói gái mới lớn đụng cái nước nó ra lênh lang lên mặt tui lun mấy ông,cô bé của e lại hồng tự nhiên,thế là tui vs e cùng ra,cẢm giác nó thật khó diễn tả,a e rảnh qua check thử coi tui nói đúng k nè!!!!!

À tui đi lúc 10h(giờ vàng gì đó),tui di gói 1tr2,mà vé giờ vàng có 500,tổng thiệt hại 1700 mà sướng vl

Đính kèm