Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

SweetLady Thọ tháp (Thủy Tiên) - Giấc Mơ Trọn Vẹn Cùng Người Em Kiêu Sa

Trai Nghèo Mê MS

Thành viên mới
Sau mấy đêm liền thức cùng những trận cầu đinh đầy hào hứng hồi hộp và rã rời , chiều qua em đã quyết định đi mát xa cho nó giãn gân cốt và xả e một tý.
Lượn quanh một vòng diễn đàn thì điểm đến em lựa chọn chính là " Sweet Lady Thọ tháp ". Được đọc nhiều cmt về em Thuỷ tiên mà bao anh em đã từng ngất ngây nên quyết chí phải gặp em ý một lần. Alo cho bác Mr bj để hẹn gặp em ấy từ sớm tránh cảnh trờ đợi trong hi vọng rồi thất vọng nên mình gọi từ trưa hẹn đầu giờ chiều gặp em ý luôn và ngay.
Set kèo xong phi ngay con xe "tuc túc đến" quán theo địa chỉ số 05 Thọ tháp của bác này mà lại phi nhầm ra khách sạn Lotus gọi điện lại hỏi thì bác ấy cho ku em ra đón vào quán. ( anh em lưu ý là quán này đi hướng Trần Thái tông rẽ vào ngõ số 05 , quán cạnh cái khách san G15 hay Maispa gì đó nhé). Đến nơi mình đã set phòng King và dùng gói nuru nhai cái kẹo cho thơm mồm ít phút sau được cu dẫn quầy lùn lùn nhí nhảnh dẫn ra thang máy và đi lên King t4. Bước vào phòng, ấn tượng đầu tiên là phòng khá rộng, Giường to lại còn có 2 cái gối, đệm ga êm ru sạch sẽ. Đang đi tham quan phòng ốc, thì 1 em dáng người vừa tầm xinh xắn, face đẹp bước vào cùng 1 nụ cười chết người. Em chào nhẹ nhàng cùng với ánh mắt toát lên…chất…”dâm dâm” từ em =))) Em chủ động cởi đồ giúp , rất ân cần. Nên thui đúng yên để em xử luôn =))) Xong rồi em quấn khăn và mời tui vào xông. Xông hơi xong thi` Bắt đầu màn mẹ tắm con! Haha! Em tắm rất kỹ và có dọn WC nhé ae. Dọn rất sạch sẽ, trên người thì thằng em và WC là 2 chỗ mà emnó tắm cực kỳ kỹ =))) Thằng em mình ngỏng dậy liên hồi luôn =)))

Tắm xong! Em dìu mình ra giường và lau khô người, em nói shot 1 nha anh Tui biết lực mình như nào, nên nói em thui để dành 2 shot vào lam 1 cho nó mạnh cho nó phê. Em cười rồi lại bóp thằng em mình, rồi lại hun nó 1 cái. Vãi đạn =))).Với bàn tay mềm mại và mát lạnh em nó xoa bóp đầu và tay chân mình cảm thấy thấy rất có lực, tay chân và lưng mình hoàn toàn được giải phóng khỏi những cơn đau nhức người. Rồi em nói nhỏ nhẹ" em trườn nuru cho anh nhé !

Màn quan trọng nhất nó đã đến: Em bắt đầu đổ tinh dầu lên người mình Nằm sấp cảm nhận làn da nõn nà của em chạm vào mình phê vkl, em ý trườn toàn thân của mình mà chà sát, chà đều tinh dầu từ chân lên lưng và gáy. Vừa chà em vừa hun vừa đi lưỡi. Ôi! cảm giác trơn trơn, ngực và toàn cơ thể em rà sát vào người mình ! Rất chi là tê ^^! Lâu lâu em lại trườn lên nói gì đó vài tai =))) Mà đang phê nên không nghe em nói gì! Thi thoảng em lại cắn tai và thổi tai. Xong!

Em lật ngược minh lại và cũng đổ tinh dầu lên và dùng toàn thân mà chà! Lúc này tay mình tự do khám phá. Bím em này rất đẹp, mu dày, hồng, rất khít, không hề bị rau mùi. Lướt nhẹ qua thằng em là em hun nhẹ nó, lâu lâu lại bóp bóp rồi dùng chiêu kẹp xúc xích Thằng ku em mình bừng tỉnh từ lúc nào ko hay ngỏng mãi như đang ẫm ức. Đúng lúc này thì em ý bắt đầu BJ 100%, và có nuốt ngọc. Thề với các bác Thanh niên nào yếu dễ out luôn ở khúc này đấy =)))). Rồi thì đầu lưỡi em đi khắp cơ thể cả wc cả ngón chân luôn, tay mình thì ngọ nguậy v4 em ý cảm giác quá đỗi kích thích và CIA. CIA. CIA Ôi! Toẹt !!! Cia trong sung sướng. Thật ra thì khi xem bài giới thiệu thì cũng kiểu…nửa tin nửa không tin, vì cái CIA này đâu phải em nào cũng chịu đâu. và em Thuỷ Tiên “dâm dâm cô nương” này làm thật! Đúng là “trăm nghe không bằng 1 thấy” . Xong việc em đi tắm trước r tắm cho mình khá cẩn thận, xong còn nằm ôm nhau nói chuyện một lúc rồi mới về.

Tổng: 600k phòng King gồm 100k dầu nuru (trong túi có 8 lít nên tip luôn cho em, lúc trước khi lên phòng cho ku nhóc dẫn quầy cười toe toét 100k rồi )
Về phòng ốc , csvc như vậy mình đánh giá là sạch sẽ , khá đẹp với quả giường to , mình muốn trong phòng có thêm Wc nữa nhưng ko có
em Thuỷ Tiên thì dáng người vừa tầm tóc vàng , chân tay da dẻ mát mịn , mặt khá , ngực bơm to nhưng khá thật bóp thích.
Chốt hạ với cá nhân mình chấm điểm 9 về sevit . sẽ còn gặp em lại ngày gần nhất

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Tổng có 600k thôi á? Tôi có đọc nhầm k bác? Tôi thấy 900k là thấp nhất rồi? Quả này phải qua ktra ngay mới được.