Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

SweetLady Thọ Tháp - Quyên Non Tơ Ngọt Nước Vô Cùng

^^Bạo Dâm^^

Thành viên mới
Chào các bác Được biết Ở đây khoảng 30 em. mình mới đi hai lần mỗi em một vẻ

Hôm nay mình xin phép review về một em trẻ tinh khôi , trước giờ chưa thấy bác nào review ở đây . Mình nghĩ em này sẽ hot và đang hot , chắc chắn sẽ hot trong thời gian tới

đó là Em Quyên

Phải nói yêu từ cái nhìn đầu tiên.....
Sao màn chào hỏi có vẻ em không hoạt bát như em khác nhưng bù lại cho vẻ đẹp non tơ trong sáng đến bất ngờ của em. Các màn tắm táp , xông sục mình xin cho tua nhanh qua vào phần chính luôn

Đánh giá chung em này rất trẻ , rất rất trẻ hình như em vừa tròn 18 tuổi thì phải rất cao ráo và làn da trắng mịn như ngọc trinh vậy , khuôn mặt ưa nhìn hiền hiền , lúc mới gặp thì đeo kính đến lúc làm cho khách thì em bỏ kính ra.

( em này cao ráo trắng trẻo 1m65 rất chiều khách và có độ dâm ko hề nhẹ chắc do em ấy chăm sóc một thanh niên chẩu tre và đập troai như mình )

Hỏi em quê ở đâu ? Em trả lời Em quê Cần Thơ gạo trắng nước trong, chính vì lẽ đó em có làn da đúng như vùng miền mình vậy. Giọng nói nhẹ nhàng kiểu e then mới lớn nhưng có tí dâm dâm rồi.

Face: 7,5 đ xin xắn , ko xinh kiểu hot girl mà xink kiểu teen teen như nữ sinh trung học , nét hiền lành trong sáng

Ngực: vừa tay, thật , non, săn chắc kiểu tự nhiên của thiếu nữ mới lớn, thực sự khi sờ những bộ ngực như này cảm giác rất đã , bú nó và mút nó thì nó cứng lên ^^ , cái này chắc nhiều bác sẽ đồng cảm khi đc chạm vào ngực của gái non tơ

Mông: to , cong, tiếc là chỉ được vỗ và nóp sờ thôi, ( giá đc dogggy thì ….hicccc)

Bím: hồng hào tự nhiên , khít rít rìn rịt và cũng nhiều nước khi mình sờ mó đụng chạm em ý, đúng là gái non bác ạ, thơm ngon vô cùng, mềm mềm múp múp...
Cái cách mà em ấy rên khi mình khám phá em nó đúng là kiểu chân thực vì sướng của em ấy chứ ko giả giả như 1 số em.
Khi mình đưa tay ra ôm eo em. Kéo em sát lại. Kéo thật sát. Em ngưng cười, nhìn tôi. Đôi mắt đen và tròn xoe của em làm tôi trở thành kẻ câm lặng. Tim đập nhanh, và mình cảm nhận em cũng hồi hộp như vậy , đánh thức mọi giac quan trong cả 2 người luôn , mình đã hôn em. Giá như ....

Sevit : Làm tinh dầu trườn bò ổn, đê mê vcl anh e ạ, cái dáng em ấy làm khi trườn tinh dầu người ướt nhẹp thật là kích thích ,tuy nhiên thổi kèn tạm ổn, chưa nhiều skill, em này cần được thêm kinh nghiệm thổi kèn như con ny em làm cho em mới đạt cảnh giới thần sầu , giá như cái mồm xinh đấy làm tình ngon hơn thì dễ chớ sớm lắm. Em này làm xong cũng nằm âu yếm mình nói chuyện nhẹ nhàng và hôn hit luôn , ko biết các bác đi thế nào?

Tóm váy lại là em ấy còn quá trẻ cả về tuổi đời và tuổi nghề , nhưng rất rất đáng check và skill cần thêm nhiều nữa thì tương lai sẽ hot sớm thôi. Sẽ còn gặp lại em ^^

Lễ tân + nhân viên dẫn quầy : thân thiện , nhiệt tình hay cười, và nhí nhảnh

Phòng ốc: khá sạch sẽ , rộng vừa đủ, phòng king rộng, giường rộng hơn

giá vé Vip 350k / tip 500 + tinh dầu 100k King 500k/ típ 500k hoặc hơn tùy mình + tinh dầu 100k