Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

(SweetLady Số 5 Thọ Tháp) Quyến luyến với màn tắm chung cùng bé Hồng Anh

CuKhoaiLang

Thành viên mới
Xin Chào các đồng dâm hôm nay xin review lại một em ở cơ sở quen thuộc với nhiều anh em trong diễn đàn.

Sau 1 ngày làm việc mệt nhọc với muôn vàn ấm ức vì mấy câu nói óc nói ách chỉ mún đấm vào mồm của thằng trưởng phòng khó tính, nay quyết tâm phải đi mát xa 1 cái để quên cmn mọi bực dọc , em phi thẳng con xe đến SweetLady đây cũng là điểm đến của mình 1 thời gian rồi.

Đến nơi có cậu trông xe mặc đồng phục lịch sự dăt xe cho cung yên tâm hơn là đi check hàng cứ phi thẳng vào nhà nghỉ. Vào quầy thì em được cậu đeo kính hỏi anh gu anh thế nào đi phòng gì thì mình bảo hôm nay cho anh lên thẳng King và yêu cầu gặp em Hồng Anh…rất may hôm nay em ý lại đi làm và đang rảnh ( đúng là đen việc đỏ tình hehe =)) ).Theo một cậu mập dẫn đường nữa lên King 4 ngồi chờ 5' thì đập vào mắt em là một em gái nhỏ nhắn khuôn mặt thật sự rất dễ thương (giọng em nó khá khác lạ nhưng được cái em này nc rất nhẹ nhàngt ạ). Tranh thủ lay hoay thay đồ thì thấy em nó quay lại đóng cửa em cúi xuống ngắm mông em nó cái mà da mông thì trắng vô cùng và mịn nữa, phải nói nhìn cái mông và cặp chân trắng ngần ko tì vết với cái ngấn mà em chỉ muốn sà vao từ dằng sau hôn liếm láp luôn ấy các bác ak ^^ thú tính quá hehe..

Sau đó em nó hỏi han bảo anh đi xông xong có muốn tắm chung với em trong bồn tắm ko. @.@ mình ngớ người hỏi em nó ơ ở đây giờ có cả dịch vụ tắm chung trong phòng riêng với nhau nữa à em . em nó trả lời Vâng, “anh xông đi rùi vào tắm với em nha”. Úi chà chà, vậy thì còn gì bằng. mình hí hửng trong bụng và đi xông vội rồi còn ra tắm với em nó hehe.

Đến lúc tắm chung em hồi hộp ngắm nhìn em nó cởi đồ từ từ ra rồi các vòng của em ấy cứ lồ lộ dần trước, thú thực đoạn này em muốn tả theo kiểu Slowmotion cho các bác tưởng tượng ấy hehe. Em ngắm em nó từ trên xuống dưới đặc biệt là cặp mông em ấy lúc di chuyển cơ thể.. trắng ngần tròn .. em nhìn mà cứ nhỏ cả rãi ra.. lúc này thì thú thật với các bác mọi bực dọc về cái thằng xếp ở cơ quan đã tan biến hết. 2 anh em vao tăm với nhau ki kì cọ cọ như người yêu các bác ạ. Em còn dung cả sữa tắm xoa ngực xoa gáy xoa vai xoa…. Xoa va xoa khắp nơi với em ấy như tắm nhau với Ny các bác ak.

Lúc tắm táp em hỏi em nó khá nhiều về công việc lẫn chuyện cá nhân nhưng hầu như em nó chỉ trả lời những chuyện công việc , em cười và nói chuyện cực nhe nhàng nói khi đi làm là em chỉ tập trung vào việc ít nói chuyện cá nhân .

em này khi em móc lốp cảm giác em nó rất phê cùng với mình và như kiểu khao khát lắm. Nói chung là chả có gì để chê cả.

Phần đấm bóp: Em nó đấm đấm xoa xoa đủ lực( còn hỏi em có cần thêm lực không), đủ bài và thi thoảng đụng chạm vào cu em nữa làm nó cứ nghỏng dậy đôi khi đang nằm úp mà nó nghỏn dậy thật là khó chịu quá đi ấy chỉ muốn ôm em ấy vào mà xoạc thôi cơ mà ở đây ko có cho làm chuyện đó đâu hu hi he ^^
Phần trườn bò nuru : Em nó đổ tinh dầu lành lạnh sau lưng em, em nó có nói là lạnh và trơn tuồn tuột lắm nha, rồi bò lên trườn bò kĩ lưỡng cả mặt trước và mặt sau mấy lần làm em tí trớ rồi nhưng em may mắn kìm lại được ko thì hỏng hết cả bánh kẹo. Nhưng “cao thủ” kìm mấy thì kìm sau mấy đường lão luyện của các em servitt bá như thê này ở đây thì như mọi khi lúc cực điểm em đã CIA luôn trong vài phút sau đó khi em BJ, rồi Khi em ra rồi em nó còn ngậm chặt làm thêm vài nhịp mới ngấu chứ… Sau khi thư giãn xong em nó lấy khăn trùm lên người và ôm em nói chuyện thủ thỉ lại như ny ý .