Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

SweetLady ngõ 05 Thọ tháp Ký sự Mát xa, Em Mai- Hot girl có như lời đồn??

Cậu 8x

Thành viên mới
Thân chào a e congdongx...
Vâng ra Tết công việc nhiều Sấp ml , hôm qua cuối tháng quyết định tìm đến các hot girl để giải stress. Sau khi xong việc cùng mấy anh em chén thịt chó ở ngay quán trước cổng Bia Bà làng La Khê , trong người toàn chất bổ dương , lại thấy rạo rực nênquyết định đến nghe đồn có hot girl tên Mai nên phải gặp mặt bằng đươc. Anh em đã kể lể và nghe danh đã quá nhiều rồi , mà toàn mấy ông anh mình biết không nên biết chắc hôm nay sẽ sung sướng đây. Mấy quán MS loanh quanh khu vuecj này thì mình đi nhiều rồi các em cung ko có gì đặc sắc .Gọi hotline bác Bj cho số quầy để book trước thì em nó đang rảnh nên chạy xe qua luôn. Vào gửi xe rồi lên đợi chờ em nó trong hồi hộp xuống phòng.

Sau 5p lên phòng. Vào phòng thì thấy quả thật là hot girl đích thực ae ạ. Nhìn cute vl, face xinh, body cực chuẩn . Công nhận lại lần nữa em Mai này nhan sắc thuộc dạng 8 điểm trở lên giống một số bé hotgirl Hà nội ghê, giọng nói thì nhẹ nhàng nhỏ nhẹ đúng kiểu gái miền trong ướt át vô cùng,

Mình vào xong hơi chút cho thoải mái, trong lúc đó bé xả nước vào bồn tắm . Đến màn tắm thì bé tắm rất kỹ, không biết nên gọi là tắm heo hay tắm cho con đây,kekeke

Nhìn em nó đi lấy khăn để lau cho mình mà bờ mông cùng với cái quần lọt khe lúc ẩn lúc hiện mà thằng em lại không nghe lời thằng anh, tự nhiên lại căng thẳng hết mức .

Màn ms đấm bóp khá tốt, đủ bài, vừa lực, khoẻ cả người. Đến màn thư giãn mong chờ đã đến. EM nó từ từ trút bỏ cái áo và ..., 2 quả bưởi năm roi đẹp ghê, vâng xin nhắc lại là bưởi năm rôi chính hiệu , to đẹp dã man con ngan T_T, đầu ti cũng đẹp vl, em trườn nuru đến đâu mà phê đến đó các bác ạ. Sau đó tự động tụt quần cởi áo thì quả là không hổ danh hot girl đã làm bao anh em mê mẫn. Ưu điểm nổi trội em này là mặt rất xink cute kiểu babe , ngực to vĩ đại, ngực xịn nhé Bé lick ti của em, em thì vội vàng thưởng thức 2 quả cam lai xinh đẹp của bé , tay của bé tiến lần đến thằng em rồi nhẹ nhàng Hj nó. Dc 1 lúc bé quay xuống Bj thằng em liên tục. Tay của em chuyển qua tấn công V4 của bé, nước của bé nhiều ghê, bé rên khe khẽ làm em cũng phê theo. Bé miệt mài Bj, lâu lâu kết hợp lick ti và nhẹ nhàng Hj nữatha hồ thám hiểm hang động và sau đó thì đến cực điểm em đã CIa luôn ít phút sau khi em BJ, rồi Khi em ra rồi em nó còn ngậm chặt nữa ạ,, tê phê lên tận óc.

Bé tắm sơ lại cho em rồi ngồi nói chuyện chút xíu thì chia tay bé để về vì hết giờ. Có 1 chút say nắng bé Mai . Vậy là câu hỏi đã được đáp trả .. sẽ còn gặp em dài dài

Face: dễ thương, đáng yêu, 8d. Hệ hot girl
V1: 8d em bóp vẫy thấy đã tay ạ
V2: 7d có ít lipit nhưng sờ vẫn được ạ
V3: vừa trắng lại vừa tròn
V4: khít, nước như suối ạ. chưa làm gì em sờ đã thấy lênh láng rồi.
Tóm váy vé + típ là 600 +700 = 1k3 với em là hợp lý

Thân ái và chào quyết thắng !!