Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

SweetLady - Em Thảo Đam Mê CIA

Kẻ Du Mục

Thành viên mới
chào các cụ đồng dâm của Congdongx...^^
Gần đây em cũng ít đi massage vì bận công việc, chả mấy khi có mặt ở Hà Nội.
Chiều nay tạt qua quán Sweetlady thăm các em, dặn ông Bi cho em nào xinh xinh và chiều chiều.
lên xông hơi gần xong thì em nhân viên bước vào, nhìn sơ bộ thì cũng khá ưng, mặt mũi cực teen, ngực đầy đặn.
sau màn xông hơi, tắm táp theo đúng quy trình mà các bác đã biết. thì em làm vệ sinh thằng bé thì đến màn massage, và thư giãn.
Em liếm láp khắp người rồi đổ dầu lên trườn lên người tôi, thân hình em có thể nói là tuyệt tác, vòng 1 căng mọng, da trắng, bướm lún phún cứ trườn đi trườn lại. lưỡi của em liếm đến đâu là người tôi cong như con tôm.
Em nhânn viên này đặc biệt là cực chiều khách, chơi 69-96 đủ cả, rồi móc lốp nước lôi tràn trề.
em cứ như vậy kèm bj cho mình, với kỹ năng của em, và thân hình của em ngon quá lên em cũng nhanh chóng chớ luôn vào mồm em. E còn mút thêm cho mình ra hết rồi nằm ôm mình, bảo anh nằm nghỉ cho đỡ mệt.

Lâu lắm mới gặp đc em nhân viên ưng như vậy.
Túm váy:
tên nhân viên Thảo:
quê quán: thấy bảo Bạc Liêu
năm sinh không hỏi nhưng rất teen, vú săn chắc và khá to (dự đoán 98-99 là căng)
bím đẹp, lún phún lông và nhiều nước, được cái móc thoải mái

thiệt hại:

vé 350k
tinh dầu 100k
tip 550k (em quẹt thẻ 1tr cho chẵn) chứ có tiền mặt đâu. ở đây có quẹt thẻ visa

chúc các bác khỏe để đi test các bé, em lâu không đi, em ý vẫn đc 15-20p đã ra mịa rồi, cũng thấy hơi tiếc :)

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Nếu mà để các e bú liếm thì 30p mới out, thế mà cứ hễ móc cua cái là 3p out mẹ luôn. Chán vcc! Ông bạn có cách nào khắc phục k?