Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sweetlady _ 929 Hồng Hà - gặp cây trúc xinh

Ku Bin

Thành viên mới
Kính chào anh em đồng dâm congdongx...

Chiều chủ nhật đi cùng cậu bạn đi đá bóng giải kết nối 9699, sau trận bóng là trận bia. Ra khỏi quán bia cũng là lúc cả lũ không say thì cũng liêu siêu hết. Mấy thằng già lại rủ nhau đi massage, thế là cả nhóm phi lên massage Sweetlay - 929 Hồng Hà quen thuộc. mình vào nhường mấy ông bạn chọn nhân viên trước. còn mình thì cũng khá dễ tính.

chú em lễ tân (tên Năng) cho cả 5 thằng dẫn lên phòng. Mình thì bảo cho anh em nào chiều và biết massage là ok.

Đang xông hơi, thì thấy có em nhân viên dáng người nhỏ nhắn nhưng khá xinh và ưa nhìn bước vào! Sau màn Quy trình xông hơi, tắm em bé thì đến màn Massage.

Em này tay nghề massage phải nói là cũng khá. Nhân viên cực thoải mái và chiều khách, khi mình sờ bướm cái, em tự động cởi quần lót ra cho sờ thoải mái.
sau khi Massage xong, em thư giãn, em miệt mài BJ , mình thì móc cua. Các em tự động cởi truồng luôn đéo phải bảo. em ấy bôi gel nuru (tốn thêm 100k) rồi dùng vú bướm trườn lên người em.
Màn thư giãn, em ấy mới hiện nguyên hình là Thần Dâm cmn, em ấy liếm lắp khắp người mình, rồi hành hạ thằng bé của em đéo thương tiếc luôn, đầu tiên là BJ, rồi dùng vú và bướm trườn lên người, BJ, liếm láp khắp người rồi dọn WC...cứ thế rồi lại BJ rồi liếm...
Em ấy quần nhau với mình tầm 20-25p mà mình méo ra được, em ấy khen anh khoẻ thế. (DM, lần méo nào uống rượu a chả thế)
) em ấy quay lại BJ rồi kèm cả tay sóc thì em out luôn trong mồm em ấy.
em nằm nghỉ ngồi nói chuyện với em ấy, em ấy đi xúc miêng xong gọi em ra em tắm tráng lại cho anh cho. lúc tắm thế đéo nào em ấy cọ rửa chim xong lại cúi xuống BJ tiếp với vẻ mặt rất khoái, còn bảo chim anh đẹp thế, em mút thế a thích không? mình thì lúc đó mệt nhưng cũng cực hài lòng về em, đặc biệt về thái độ chiều khách và quan tâm đến cảm xúc của mình. còn khen mình nữa
mình hỏi thông tin thì thấy bảo sinh năm 1996, người Ninh Bình .

Ấn tượng về em như sau:
Tên: Trúc

Mặt xinh và dáng người nhỏ nhắn nhưng săn chắc, đúng với cái tên, trúc xinh trúc mọc đầu đình cũng xinh :)

Cao tầm 1.52m
V1 vừa, chắc.
Bướm: đẹp, khít và nhiều nước , lông lún phún

xuất xứ: Gia Viễn – Ninh Bình
Tổng thiệt hại:

Vé của mình 500k, nuru 100k tip 500k

mình tip 500k, phải nói là quá hài lòng về thái độ luôn. Hôm qua đầu tuần bận bịu công việc. Hôm nay rảnh thì lên viết cảm nhận chia se với anh em.

Có gì không phải, monh anh em bỏ qua

Chúc các đồng dâm khoẻ