Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sweet Lady ngõ 5 Thọ tháp quyến luyến với e Hân, tình cảm như người yêu !!

Tiêu Phong Bắc

Thành viên mới
Chiều Thứ 7 vừa rồi tự dưng đồng chí sếp bá vai bá cổ kêu đi tiếp khách với Sếp từ 4h, đành ngậm ngùi tặc lưỡi bỏ trận bóng để đi với ổng.đến tận 23h. Say quá 2 thầy trò rủ nhau đi mát xa cho giã rượu thì Sếp bị Sếp Bà gọi về nên ổng đi taxi về nhà luôn mặc dù mình đã rào trước rủ qua SweetLady Thọ Tháp chơi. Mình thì cũng say sml nên quyết định chạy qua đây xả e để nhờ các em giúp cho tỉnh rượu.

Gọi điện thoại hotline đặt trước hỏi bác Mr bi xí cho 1 một em mới trẻ non là được. Tính mình chỉ thích non và trẻ kiểu như em Quyên là okie nhất , thì được ổng nói chắc chắn sẽ có 1 em trẻ tốt làm cho mình , đến nơi thì em nó đang làm , nên ngồi chờ 15'. Bảo cu đeo kính lễ tân anh số này đuôi 00700, mới gọi cho sếp em thì em set cho anh em nào thế.? Em Hân anh ạ.

Cu béo tiếp tân mời ra ghế ăn trái cây uống trà đá đợi em nó xuống. Vì say nên nằm ngủ quên mịa nó luôn trên ghế đến lúc cu cậu nói có phòng thì mới dẫn lên phòng Vip tầng 3 rồi bảo dùng thêm gói tinh dầu thì thêm 100k và tip sàn 500 lít như mọi khi. Nhai cái kẹo cho nó thơm cái mồm thì người cũng có vẻ dần dà cá hồi.

Bo cho cu em nó 1 lít rồi vào phòng chờ 5' nữa thì em xuất hiện , lúc này người tỉnh dần , gặp em thì ôi thôi trẻ xinh đúng như hứa hẹn của bác quản lý, mình chủ động lại ôm hôn liền luôn,hihi. Đếu hỉu sao em ấy cho mình hôn luôn ý . Mình bảo không xông hơi nên em đi tắt phòng xông rồi ra cởi đồ cho mình và dẫn mình đi tắm. Say thì say nhưng dc em tắm với bầu ngực teen lấp ló trước mặt thì thằng em vẫn tỉnh mà ngóc đầu chào em.

Tắm xong em lau người cho mình, mình nói em bóp đầu và massage nhẹ nhàng bóp đầu rồi đấm lưng nhẹ , rồi xoa bụng cho mình trước, em massage dễ chịu đến nỗi mắt lại lim dim tý thì ngủ quên lần nữa, đến khi thằng nhỏ có cảm giác đc đôi môi em hun lên nó thì thằng anh cũng tỉnh luôn. Mình ôm em vào lòng và cháo lưỡi với em. Rồi thì cả 2 lại thay đổi các tư thế để làm cho nhau sướng. Em Hân này phải nói là kiểu nhẹ nhàng tình cảm như người yêu vậy. Rất chiều chuộng mình hôm đó. Vì ngà ngà nên hôm đó mình cũng nói thì thầm mấy câu khen em ấy xinh xắn dễ thương này nọ có vẻ em ý cũng thích mình :D. Em này rất ít nói đúng kiểu nhẹ nhàng

Rồi thì tiết mục bò trườn và cùng vật lộn với nhau trong ướt át , khi đó tay mình thì ướt vì cô bé của em nhưng thằng nhỏ hôm nay được em chiều chuộng hết nấc Hj rồi lại BJ rồi lại kẹp xúc xích, mân mê , cả bộ ngực căng tròn non mơn mởn của em đè lên người mình với đầy đủ cảm giác nhưng mà thằng nhỏ vẫn lì lợm. Biết thằng nhỏ hôm nay hư đốn vì cồn nhưng em vẫn cần mẫn và cuối cùng mình quyết tập trung cũng đã được phọt ra trong sung sướng gần 1h sáng rồi nên mình biết em cũng mệt. Mình ôm em vào lòng để em nghỉ ngơi , lúc này lại buồn ngủ nên bảo em cho anh nằm thêm 10' nữa thì gọi anh dậy tắm nhé. Xong đến lúc được em cho đi tắm thì tỉnh cmn sáo luôn , giờ thì đèn trong phòng sáng trưng ngắm nhìn khuôn mặt em và bộ đồ mát xa mới thấy em này trẻ vô cùng , cặp môi xinh xắn căng mọng gợi cảm của gái mới lớn đẹp đến lạ. Ra về trong lưu luyến. Tự hứa sẽ còn gặp lại em và xuống quầy thanh toán

.Đánh giá chút về em :

V1 :8,5/10
V2 : 8/10
V3 : 7,5/10
V4 : 8,5 /10
Service : 8,5/10 (tuyệt vời)

Ra về trong sung sướng !!