Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sweet Lady Hồng Hà - Thứ 6 ngày 13 - tận hưởng cảm giác như vua

QuenTD

Thành viên mới
em chào cả nhà!
Hôm qua di tiếp khách trên phố, dạo này sức khoẻ kém vãi lồi, uống tý mà sày lòi mắt. Tan tiệc thì mệt lên em đánh lẻ đi tìm chỗ mát xa cho cá hồi. Đi vào đường Hồng Hà thế đéo nào thấy cái quán Massage Sweet Lady to uỳnh ngày trước mặt, đang ngó nghiêng xem sao thì thằng cu trông xe bảo anh vào massage ạ, để em dắt xe cho. Mình cũng ừ đại, nghĩ bụng vào random phát xem sao?
Vào lên phòng đang đợi xong hơi thì có 1 em đi vào nhình trông khá xinh sắn, trắng và cao dáo.
Trình tự thì sau khi xong hơi, các em tắm cho mình, kiểu tắm em bé :)
sau đó lên giường massage, Em nhân viên còn nói chuyện khá vui tính lúc matxa. Ở đây nhân viên khá thoải mái nhé, lúc matxacác em cởi hết cho sờ vú bướm, móc lốp thoải mái, đéo như ở KS La Thành. Sau khi mát xa xong, các em lấy dầu nhỏ lên người rồi trườn bò các kiểu, BJ, và liếm car đít nữa. lần đầu em được làm như vậy phê vãi chưởng.
Sau khi trườn bò bj cho em xong, em nhân viên còn dùng chiêu lấy vú ép vào đầu chim em cho xuất ra, em yếu sinh lý :( lên em ấy ép cho em được tầm 2-3 phút là em phụt ra đày mặt và ngực em ấy.
Em nó đưa mình vào tắm lại xong có nói chuyện 1 lúc rồi mới ra, em cũng hỏi tên thì bảo là Kim Anh

Tổng thiệt hại: vé 600 k thấy bảo vé 500k và thêm 100k tinh dầu lúc massage
tip: 600k (thấy lễ tân nói tip bằng vé lên em đưa vậy)
về cơ sở vật chất thì quá đẹp, hành lang trang trí như kiểu cung điện châu âu, có tranh ảnh khá đẹp
em nhân viên Kim Anh (mặt xinh gái, người chắc, vú vừa tay, cao dáo trắng và sạch sẽ)

Lúc ra thang máy thì gặp 1 em teen và xinh vãi đái, hỏi thằng nhân viên trực ở tầng thì nó nói tên Trâm Anh. Em sẽ quay lại sớm để test em này :)

túm váy: thứ 6 ngày 13 nhưng em lần đầu được đi massage và được hưởng cảm giác phê, sướng và hài lòng là thấy happy rồi

Quán địa chỉ 929 hồng hà