Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sướng vãi ra với em số 28 dễ thương

bruce_zhang

Thành viên mới
Rất cảm ơn các anh em đồng dâm đã giới thiệu cho em chỗ Hoàng Long 8 này nha. Thật sự thì đây đúng là điểm giải trí vô cùng lý tưởng luôn.

CSVC:
Nói chung là CSVC ở đây quá ngon luôn, khá sang trọng ấm cúng. Đến lúc đi lên phòng thấy đến cái cửa phòng cũng khá đẹp, phòng thì quá sang trọng luôn. Khu vực phòng xông hơi và bồn tắm khá đẹp và cao cấp. Tổng thể quá hoành tráng cho 1 cơ sở massage.

Dịch vụ:
NV: Em số 28
Em này nhìn mặt khá dễ thương luôn. Body thì khá được, 3 vòng chuẩn không cần chỉnh luôn. V1 to và săn chắc nên bóp đã tay lắm anh em ạ. Nói chuyện cũng khá vui vẻ, thái độ có thể nói là ân cần chu đáo ít thấy.

Vừa vào phòng là đã ôm ấp mình rồi, nhẹ nhàng hỏi là anh tắm nhé. Ok thôi. Trong lúc đợi nước đầy thì em nó chủ động cởi quần áo cho mình rồi bảo là em massage cho anh trước nhé. Rất ít em chu đáo được như thế.

Vừa massage vừa nói chuyện và nghịch ngợm khá thoải mái. Thêm một điểm mình thích ở em này nữa là lúc tắm cho mình thì em nó nhảy luôn vào bồn tắm cho mình chứ không đứng ngoài. Mà lúc này thì em nó cũng đã cởi hết ra rồi, thế là tay mình được dịp tranh thủ nghịch ngợm thoải mái. Tay bóp ngực, tay nghịch V4 làm em nó tắm cho mình cũng không yên.

Và đã như thế rồi thì tắm xong làm gì còn ai còn tâm trạng massage nữa. Em nó đè mình ra thư giãn, rất thoải mái không hề hỏi han hay mặc cả trước. Miệng BJ tay nghịch ngợm liên hồi. Kỹ thuật của em này mình thấy khá ổn, được thêm cái miệt mài nữa.

Đứng dậy, mặc quần áo thì em nó cũng tranh thủ mặc đồ. Kể ra được em nó mặc đồ cho thì mình sẽ ấn tượng hơn. Tuy thế, lúc em nó mặc đồ lại cứ kêu ngại luôn mồm, kêu là anh đứng nhìn em ngại quá.

Kết:
Mình khá hài lòng khi massage ở đây. Đi như này mình thấy sướng vãi ra. Các bác có thể qua thử xem sao.

Cảm ơn các bác đã đọc. Chúc các bác chơi vui nha

Đính kèm