Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sung sướng khi gặp được em số 62

boyhamvui

Thành viên mới
Chào các bác, chả là có nghe các bác nói về massage Nhạc Dương Lầu khu Trung Sơn và nghe cũng bùi bùi nên em cũng cố gắng đi thử. Chung kết lại là một chiều nắng đẹp, em đã xách cái thân và chuột bạch.

Cảm giác chung là cơ sở khá sang trọng, hiện đại và đẹp. Book vé xong thì lên phòng xông hơi chờ em út. Xông hơi được vài phút thì có 1 em vào phòng, em nói em số 62. Vào phòng em nó nuy 100% và vào tắm chung với mình luôn, được em nó tắm cho công nhận sướng thật luôn. Tắm xong thì lên giường massage.

Hết 5 phút tẩm quất, em cũng thấy người khỏe lên như chưa làm gì các bác ạ. Xong em ấy lật em lại, rồi bắt đầu đến công đoạn sướng các bác ạ.

Đầu tiên là em sờ V3 em ấy, khá săn chắc. Xong em sờ lên V1.

Cặp vếu sờ sướng thật luôn. Rồi tiện em bú ti luôn. Em móc cả V4, thấy khá nhiều nước, em không nhìn nhưng cảm giác cũng không có cà vạt lắm đâu.

Em thì cứ mải mê móc lốp V4, lúc đầu 1 ngón, lúc sau 2 ngón. Em ấy thì cứ bú ti em rồi đi bú liếm khắp người, làm ướt hết cả người. Kĩ thuật rất khá các bác ạ. Sau đó đến màn em ấy bảo anh gác chân lên cổ em, đếch biết em ấy định giở trò gì. Hóa ra là em ấy dọn WC. Công nhận là màn dọn WC cũng phê các bác ạ. Từ bé đến giờ em mới được tận hưởng màn này lần đầu tiên.

Dọn WC xong thì em ấy cũng đá bi, liếm cột đủ kiểu. Em thì vẫn V4 mà móc, V1 thì thỉnh thoảng. Tiếp theo là đến màn BJ thì toàn mồm hết không dùng tay. Được một lúc phê pha thì em cũng CIA các bác ạ. Định làm phát nữa nhưng thôi hôm nay hơi mệt.

Xong rồi em mặc quần áo, dọn dẹp. Em xin hết rp đầu tay, chưa được hay thì các bác thông cảm ạ.

Đính kèm