Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sung sướng cùng em 389

Caubeloatchoat

Thành viên mới
Tui bước vô thì được chị qli xinh đẹp mời vô phòng chờ để chị giới thiệu vài em,lựa 1 hồi thì ưng đc em 389……thì được mấy bạn phục vụ dẫn lên tận lầu 4,vừa bước vào phòg tui thích liền,quá đẹp lun mấy ông giáo!!!!có cá trên trần bơi nhìn ảo lắm….r vô xông ướt vs khô,ra cái bé 389 vô phòng,thì tui thấy y hình là tui khoái à,xog e hỏi tui muốn tắm trước hay massa,tui kêu tắm trước….xog ẽm cởi đồ ra tui nhìn từ trên xuống dưới,phải nói là tác phẩm nghệ thuật,vú em k quá to,vừa tay nha,đc cái núm hồng hồng,còn lông cô bé e tỉa gọn gàng sạch,e tắm cho tui mà thằng nhỏ của tui cứ giật giật hoài,e thấy vậy cái e liền quỳ xuống BJ tui liền,e ngậm 2 hòn viễn đông của tui nó phê lắm,r e bắt đầu dùng cái lưỡi mà e luyện lâu nay,e liếm lên xuống mà tui mún bắn,e dưngg lại r thỏ thẻ lỗ tai tui”để dành cho mấy phần sau nha”

Tắm xog e lau khô người cho tui r kêu tui qua giường massa,phải nói tay nghề tuyệt vời,cái em kêu đổi kiểu,thế là đổi kiểu 69,cô bé của em nó thơm cái mùi đã lắm,mà cô bé còn hồng nha a e,k có thâm!!!!! Vậy là chịu k nỗi phải bắn lên vô miệng e,mà e nhiệt tình nuốt luôn,con tinh truyen nguoc lai cho tui,tui xin loi k tiep chieu nay dc,nó còn hơn ngiu tui nữa!!!!!r tiếp màn trường thái,phải nói tui là nhớ cái màn đó nhất,e lấy tinh dầu đổ lên người tui sau đó e trường lên trường xuống,thằg e tui 1 lần nữa lại ngóc đầu lên,e lấy cặp vú của e nhét thằng em tui vô giữa như tui đang nhét vào cô bé v đó,nó còn khít hơn nữa cơ, e no còn lấy cậu bé vàng của tui cạ cạ vào hạt ngọt lấp lánh của em nữa, tui lại chịu k nỗi nên phải ra thêm lần nữa!thế là còn dư giờ e qua tâm sự với tui như người yêu các ông à!!!

Tính tình:vui vẻ,nhiệt tình lắm,chiều lòng khách nữa

Còn vóc dáng e hơi nhỏ con nhưng đc cái làm đỉnh,gu ôg nào nhỏ con thì đi em 389 là đúng bài

Sửa lần cuối: