Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sự trở lại của KTV 169 Hoàng Long

kien kien hoang

Thành viên mới
Không cần phải nói nhiều vừa ghé Hoàng Long để tranh thủ xả lũ sau nhiều ngày vất vã ở nhà đọc báo nghe tin thấy bé 169 mới quay trở lại .
Đúng là Hoàng Long ko bao giờ làm anh em thất vọng .
Dạo xe qua thấy khá đông, nhưng đã đến nơi nên phi thẳng vào luôn, chốt vé xong thì lên phòng ngồi xông hơi một tí cho ra mồ hôi sẵn tiện tiết kiệm thời gian chờ đợi em nó chuẩn bị. Ngồi một lúc thì em lên phòng, cười tươi như hoa mà chào đón rồi nói chuyện liếu lo. Tính cách em này khá cởi mở, nói chuyện rất lể phép, sau một lúc chào hỏi xong thì em đưa vào bồn mà tắm sơ cho sạch mồ hôi cũng tiện cho em nó bắt đầu luôn phần khởi động nhẹ nhàn bằng bài Nuru massage trong bồn. Tinh dầu trơn bóng làm cho cặp bưởi của em càng trở nên đẹp hơn, em thì ngực vừa tay thôi có gel vào thêm đèn sáng tối làm nhìn cứ y như bưởi loại 1 mê mẫn mò mẫm mãi làm đầu ti em nó se cứng nhắt. Em nuru xong thì chuyển sang BJ một lúc, khá chuẩn bài khi em làm chậm rãi liếm láp nhiều mà lại rất êm.
Tắm xong thì lên giường cho em massage sơ một chút rồi lại tiếp tục được em đè ra mà nuru, em thuộc dạng mình dây tướng tá ngon lành nên làm nuru rất êm, nhẹ nhàn và chậm rãi cứ dùng ngực rà toàn bộ thân người xong dùng lưỡi kích thích nhẹ nhàn trước khi vào với phần BJ quyết định. Thấy em nhiệt tình quá nên cũng tranh thủ mò mẫm xuống bím nhỏ xinh xắn của em, mò móc một lúc thì yêu cầu em chuyển thế để dễ tevet chăm sóc cho bé. Mút được một chút thì nước nôi của em nhiêu vô kể, cứ thế mà tuôn ra như suối đỗ, thằng em cũng nghe theo tiếng gọi cơn phê mà out luôn. Em làm xong vẫn còn thời gian là nằm lại tâm sự ôm ấp thêm một lúc lâu nữa mới tắm rửa lại ra về, quá ngon cho ae nào hay ghé Hoàng Long gặp được em 169 này.
Em vẫn nhiệt tình và yêu nghề như xưa .

Đính kèm