Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sora- số 4 ngõ 84 Ngọc Khánh - thưởng thức món Ngon - Độc - Lạ

Kios

Thành viên mới
Có lẽ nhiều anh em đã biết đến cơ sở này, và mình cũng may măn là 1 trong những khách quen của quán và được trải nghiệm món độc lạ của cơ sở trước khi đưa ra cho toàn thể anh em. Nói thật là mình ghét cảnh ngồi đợi chờ để em KTV chuẩn bị bao nhiêu thì lúc xuống cảm thấy thích thú bấy nhiêu, thực sự món này tương đối độc lạ với món massage này. Sau đây là đánh giá của mình sau khi thực tế của bản thân:

- Về địa điểm thì có thể đây là vị trí đẹp, có chỗ để xe kín đáo cho anh em. Riêng điểm này thì quá tuyệt vời rồi. Đánh giá 8.5/10 điểm.

- Về phòng khách: hệ thống điều hòa âm trần quá tiện nghi, kín đáo, đi lên bằng cửa ngách hoặc từ hầm lên nên tương đối kín đáo, không lo người khác chú ý. Đánh giá 9/10 điểm.

- Về cơ sở vật chất bên ngoài: trừ tầng 1 ra thì mỗi tầng đều có 2 phòng vệ sinh luôn có nhân viên dọn nên cực sạch, lối đi rộng rãi, sáng sủa. Thang máy mới lắp nên mới và chạy êm ru. Đặc biệt là phòng bơi được bố trí độc lập ở trên tầng cao nhất của cơ sở nên sẽ không bị ảnh hưởng bởi tiếng nhạc ở mỗi tầng. Đánh giá 9.5/10 điểm

- Về phòng ốc: cơ sở này không phân loại giá như các cơ sở khác mà chung 1 vé chỉ khác là có phòng rộng và phòng bé (phòng này thích hợp cho anh em thích không gian ấm áp); có mắc áo trong tủ cho anh em để đồ (nhiều cơ sở thì gập vào rồi để trong tủ hoặc treo ở móc nhìn mất cảm tình); khăn để khách dù thoải mái trong tủ chứ không như nhiều nơi cố định số lượng khăn cho mỗi lần sử dụng dịch vụ; nước nôi và hệ thống xông hơi mạnh mẽ, không bị hiện tượng nước nóng lạnh bị trục trặc như nhiều nơi. Đánh giá 9.5/10 điểm.

- Về em KTV số 55: hôm nay mình được em 55 chiêu đãi bằng bộ "gái nhảy". Sau đây là mình xin tường trình toàn bộ sự kiện xảy ra ngày hôm thứ 4

a. Cảnh 1:
+ em mặc áo ngủ choàng màu đỏ, nhưng khép hờ để lộ bộ áo màu đen (nói thật chẳng biết là bộ gì, bikini hay chỉ là nội y bình thường;
+ em mở nước và bật nhạc sàn cho mình nghe. Nói chung là đã từng đi 1 quán có cho nghe nhạc nên cũng cho là bình thường nên cứ ngồi trên giường nghe thôi;
+ em bắt đầu nhảy theo điệu nhạc và có những động tác vô cùng khiêu gợi, đến khi em cởi bỏ chiếc áo ngủ choàng ra thì mình hơi bất ngờ khi em diện bộ "gái nhảy" vô cùng kích thích và tất nhiên em nhẩy vô cùng điêu luyện và khá thành thạo.
+ em trèo lên giường và bắt đầu cởi hết quần áo của mình ra - động tác thành tạo (nói thật là mình đếch biết diễn tả đâu)
+ sau khi diễn ra khoảng 20 phút thì mình và em bắt đầu đi tắm. Công đoạn này thì nhiều anh em biết rồi nên khỏi tả, nhưng mình thấy kết em này ở khoản kèn sáo, em này sau khi tắm rửa cho mình sạch sẽ thì BJ ngay ở bồn tắm, nhìn kích thích vãi. Thôi đến đây cắt cảnh 1, chuyển sang cảnh 2.

b. Cảnh 2:
+ lần này mình bảo em bỏ qua trườn dầu và thay vào đó em sử dụng listerine để trườn cho mình. Công đoạn này cũng như bao công đoạn khác nên mình không cần tả nữa.
+ em này không rên kiểu giả tạo và thay vào đó BJ một khách khiêu khích nên dù ai yếu cũng khó xuất ngay trong 1 nốt nhạc.
+ sau khi nằm cho em BJ chán chê thì em gợi ý bảo mình đứng cho em BJ và nhìn em BJ xem có dâm không. Sau đó em gợi ý bảo mình xuất vào miệng em nó nhé thì mình không đồng ý vì không thích và cũng sợ bẩn cho em ý. Và cô nàng lại đề xuất là mình xuất vào ngực. Mình cũng chưa đồng ý vì thích xuất là xuất thôi chứ không phải xuất vào đâu.
+ mình đánh giá khá cao về em 55 không phải về trình độ chuyên môn và đánh giá cao về thái độ nghề nghiệp, chứ nhiều em chưa gì đã kêu là abc xyz mất cảm xúc và dễ xuất nhanh nhưng riêng em 55 cũng như nhiều em ở cơ sở này là nằm ngoại lệ.

c. Đánh giá về em 55:
+ Vòng 1: ngực đẹp, to, có qua chỉnh sửa nhưng bóp thích, không cứng, không giữ hàng. 9/10 điểm

+ Vòng 2: em này eo ót đẹp, khá đẹp với dáng của em. 8.5/10 điểm

+ Vòng 3: cái này thì chắc chắn 10/10 anh hài lòng. 9/10 điểm

+ Dịch vụ: như đã nói ở trên nên ở đây không nói nữa. 10/10

+ Giá cả: 1.550.000 cho toàn bộ dịch vụ gồm giá vé và tip. Mình biết tip này khá thiệt thòi cho em nhưng không muốn phá giá nên chỉ tip 1.000.000 cho em. Mình sẽ còn quay lại để ủng hộ để còn thưởng thức những món Ngon - Độc - Lạ của cơ sở.