Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Sora- số 4 ngõ 84 Ngọc Khánh - lâu lắm mới quay lại

Cậu 8x

Thành viên mới
Vậy là hơn 3 tháng mình mới có thể rảnh để quay lại ủng hộ cơ sở này. Lần trước mình được thưởng thức món Ngon - Độc - Lạ nên lần này thưởng thức món vú to không lo chết đói do em 38 bày sẵn. Để tránh dài dòng làm mất thời gian của anh em nên mình vào thẳng vấn đề và đánh giá thực tế luôn.
- Về địa điểm, cơ sở vật chất thì chắc hẳn nhiều anh em đã biết nên mình không nói nhiều cho đỡ mất thời gian viết lại. Còn anh em nào chưa biết thì cũng nên đến thử cho biết để cảm nhận nơi này thế nào.

- Về nhân viên: mình gặp em mã số 38.

+ Vòng 1: ngực to, bóp thích, chủ động bảo mình bú vú lẫn bóp - đánh giá được 9.0/10 điểm

+ Vòng 2: em này khá hợp với dáng, có eo nên dáng khá đẹp - đánh giá được 8.5/10 điểm

+ Vòng 3: mông thì khá to, đẫy đà, nếu mà em này là rau thì chắc là suốt ngày mình chỉ đòi doggy để được ngắm mông của em - đánh giá được 8.5/10 điểm

+ Dịch vụ: những dịch vụ của cơ sở này thường cam kết chuẩn, hầu như đạt 9.5/10 các em làm đúng cam kết chứ không phải chỉ cam kết cho có. Cài này hay hơn ở khu check hàng vì nhiều em đăng ký cho đủ chứ hầu như lúc gặp thì đủ loại lý do. Bỏ qua công đoạn tắm vì ở đây các em có vẻ quá thành thạo về món tắm cho khách nên em nào cũng nhiệt tình, em này còn bj cho mình ngay trong bồn tắm. Công nhận là vừa tắm vừa được bj thì quả thật nhiều lúc suýt out. Do hôm nay có chút việc nên bỏ qua khoản massa lẫn trườn dầu vì cũng đi ở đây khá nhiều nên bỏ qua để xem khoản dịch vụ của em thế nào. Về khoản bj thì em khá điêu luyện, em này chắc được người yêu đào tạo hay sao mà bj cho mình vừa đủ không cảm giác bị xuất nhưng lại làm mình cảm thất bứt rứt khó chịu. Sau đó em chuyển sang động tác khác để mình không bị xuất. Nâng chân mình lên và bắt đầu wc. Công nhận thực sự món này mình khá thích, thế nên mình chủ động nằm úp để cho em làm việc dễ dàng hơn. Sau khi chán chê thì mình bảo em tiếp tục bj cho mình. Sau tầm 1 lúc chống chọi với chiếc lưỡi ma thuật của em thì mình cũng xuất thẳng vào miệng em. Em nhẹ nhàng nhổ ra chiếc khăn cầm theo, rồi trải khăn nằm cạnh mình. Sau hồi nói chuyện thì mình và em ý cùng đi tắm và chia tay bằng cái ôm gục vào bộ ngực của em.

- Giá cả: giá vé là 550K. Típ thì mình tip không thay đổi như những lần mình đi massa nên lần này mình cũng tip cho em 800K để động viên là chính. Lần sau có khi lại gặp lại em.